Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

Chimbekeha

JF-Expert Member
Dec 1, 2018
979
1,000
Leo liwalo na liwe,
nitafika kigoma salama....
Screenshot_20211125-133334.jpg
 

euca

JF-Expert Member
Apr 6, 2015
2,655
2,000
Wadau wa 1xbet ili ujiunge kule na uweze kutoa pesa ni I'd gani inahtjika kati ya mpiga kura na NiDA.pia kuna ulazima wa kutumia TWO FACTOR AUTHENTICATOR?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom