Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

Zuckerman

JF-Expert Member
Jun 14, 2016
628
1,000
Unaenda sehemu ya juu kulia kwenye alama ya mpira then iclick then inakuja booking code haf unaipaste
Screenshot_20211009-111113_Chrome.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom