Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

Chimbekeha

JF-Expert Member
Dec 1, 2018
981
1,000
Kama kuna aliyenifuata mkeka umetiki huu,
tele kwa tele nilisema awali,
tukutane kesho
Screenshot_20211008-235505.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom