Mikeka: Wazee wenzangu wa kuweka mzigo, karibuni tubashiri mechi za leo

kalovha

JF-Expert Member
Dec 10, 2017
1,347
2,000
Screenshot_20210915-094338.png
 

ryana fan

JF-Expert Member
Apr 27, 2018
2,203
2,000
Mkuu ungeshare nasi kabla ya mchezo kuanza ungetusaidia sana. Wengine bado tunajifunza kuliko ulivyonitamanisha
Usijali mkuu. Huu mchezo ni wa kubahatisha. Usiweke Akili yako yote kwenye betting. Assume hiyo 3000 ya betting ni bia moja ambayo ungekunywa. Kamwe hutoumia

NB betting ni ngumu sana usiwekeze huko.

Mimi nasongesha nabeti..then nalipa mkopo wao inayobaki nakunywa bia yote naanza moja.

Hapa nakunywa castle lite adi juma mosi nabeti tena
 

Mr Miyagi

JF-Expert Member
Aug 12, 2014
460
1,000
Usijali mkuu. Huu mchezo ni wa kubahatisha. Usiweke Akili yako yote kwenye betting. Assume hiyo 3000 ya betting ni bia moja ambayo ungekunywa. Kamwe hutoumia

NB betting ni ngumu sana usiwekeze huko.

Mimi nasongesha nabeti..then nalipa mkopo wao inayobaki nakunywa bia yote naanza moja.

Hapa nakunywa castle lite adi juma mosi nabeti tena

 

Mlatino Zeshalo

JF-Expert Member
Sep 10, 2014
462
1,000
Usijali mkuu. Huu mchezo ni wa kubahatisha. Usiweke Akili yako yote kwenye betting. Assume hiyo 3000 ya betting ni bia moja ambayo ungekunywa. Kamwe hutoumia

NB betting ni ngumu sana usiwekeze huko.

Mimi nasongesha nabeti..then nalipa mkopo wao inayobaki nakunywa bia yote naanza moja.

Hapa nakunywa castle lite adi juma mosi nabeti tena
Hongera
 

pakao

Member
Jan 7, 2014
27
75
Ni mchezo wa kubahatisha ila unahitaji umakini wa hali ya juu na mtaalamu wa kufuatilia soka
Usijali mkuu. Huu mchezo ni wa kubahatisha. Usiweke Akili yako yote kwenye betting. Assume hiyo 3000 ya betting ni bia moja ambayo ungekunywa. Kamwe hutoumia

NB betting ni ngumu sana usiwekeze huko.

Mimi nasongesha nabeti..then nalipa mkopo wao inayobaki nakunywa bia yote naanza moja.

Hapa nakunywa castle lite adi juma mosi nabeti tena
 

mpiga era

JF-Expert Member
Aug 7, 2016
1,289
2,000
Usijali mkuu. Huu mchezo ni wa kubahatisha. Usiweke Akili yako yote kwenye betting. Assume hiyo 3000 ya betting ni bia moja ambayo ungekunywa. Kamwe hutoumia

NB betting ni ngumu sana usiwekeze huko.

Mimi nasongesha nabeti..then nalipa mkopo wao inayobaki nakunywa bia yote naanza moja.

Hapa nakunywa castle lite adi juma mosi nabeti tena
Hahaha eti hadi jumamosi ,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom