• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

mikataba yote mipya na yazamani ipitiwe upya na Bunge.

K

kitero

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
563
Points
0
K

kitero

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
563 0
mikataba mipya na haswa ya madini,mafuta na geasi iridhiwe na Bunge na sii baraza la mawaziri.Pamoja na mikataba yote mibovu ipelekwe bungeni na kujadiliwa upya na kuwawajibisha wale wote wanaoliingizia Taifa hasara.
Bunge kama bunge lipewe uhuru na hadhi yake.
 

Forum statistics

Threads 1,403,631
Members 531,286
Posts 34,429,787
Top