Mijadala ya Mawazo na Michanganuo mbalimbali ya Biashara na Uchumi kwa Ujumla


Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2018
Messages
3,513
Likes
4,839
Points
280
Carlos The Jackal

Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2018
3,513 4,839 280
Mods
Cc. Paw
Embu mfanye kuziunganisha izi multiple ID

Maana utoto umekua mwingi sana siku iz umu
Kwa kosa gan??? Wee km ni mjasiliamali mshaur mtoa mada.

Roho mbaya yann mkuu??? Wee mshauri km alivyoomba.
 
carbamazepine

carbamazepine

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
36,265
Likes
214,831
Points
280
carbamazepine

carbamazepine

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
36,265 214,831 280
Basi hadi hapa tumeshaelewana.
Ila sijui kama nitajivua uenyekiti wa kamati siwezi saliti team bhana lol!
Ujue hata mimi nakuelewa sana, tatizo hapo tu yani, hapo. Hapo kwenye roho mbaya hapo, hivi bado unashikilia uenyekiti wa kamati ya team roho mbaya?
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,363
Likes
18,158
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,363 18,158 280
Eti wazee labda nimezeeka au sioni hapo naona Title mrejesho.

huku kwa chini naona Mtaji. Ni macho yangu au ndiyo uhalisia???
Jemedari hata wewe mzee wa intelijensia umetoka kapa? Mwanzoni nilifikiri uzi umenizidi kimo, ila naona ni kinyume chake. Mzima swahiba?
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
28,031
Likes
62,105
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
28,031 62,105 280
Jemedari hata wewe mzee wa intelijensia umetoka kapa? Mwanzoni nilifikiri uzi umenizidi kimo, ila naona ni kinyume chake. Mzima swahiba?
hahaha... Haya mapenzi ya kupendana hadi yanampoteza mwandika uzi jukwaa, mada na maudui sio ya mchezo mchezo bhana.

JF inakua kwa kasi...ila mwili tu.
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,620
Likes
966
Points
280
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,620 966 280
Unaona title ya uzi unafikiri una tija. Ukiingia unakuta uzi mreeefu. Kumbe sehemu kubwa ni post za mizaha isiyohusiana na kichwa cha uzi! Kwa nini Mods msisaidie ku delete posts magugu??
 
S

Steven Audax

Member
Joined
Jul 25, 2018
Messages
6
Likes
4
Points
5
S

Steven Audax

Member
Joined Jul 25, 2018
6 4 5
Jaman nina lak 5 je nifanye biashara gani
Stephen Audax Mwasabamba
Business expert/consultant
Public speaker/
Professional Netwoker
Founder of Business ecxchange platform
Contact 0752085869
 

Forum statistics

Threads 1,249,911
Members 481,154
Posts 29,714,608