Mihuri na form za matokeo zakamatwa Anatoglo!


K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
90
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 90 145
Jamani mnasikia habari za mama (AFISA MTENDAJI KATA YA TABATA) alivyokamatwa na karatasi (form za kujaza matokeo). Hii habari hiko live ITV hebu mwenye data arushe zaidi. Mama yuko Polisi na Mpendazoe huko polisi kufatilia
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
90
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 90 145
Hii habari inarusha vilevile na bongoradio ambao wameunganisha na ITV
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,374
Likes
449
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,374 449 180
Collection of such evidences is of great importance ili kuwaadabisha hawa CCM mahakamani
 
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
1,429
Likes
95
Points
145
Omutwale

Omutwale

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
1,429 95 145
Nimetembelea Kimanga. Mida hii wamekata umeme na watu wameanza kushangiria. Hapa nilipo Bar iko karibu na kituo cha ccm lkn hakuna bashasha. Tafadhari anayeangalia luninga anijuze nn kinaendelea
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Inatisha kama hali ni hiyo, maana nilisikia Mahanga kakamatwa na mabox ya kura!!! Kabla ya hii haijatulia imekuja hii ya fomu za matokeo ambazo hizo ni muhimu balaa!!!! Aiseee hali ni ngumu nchi hii kama ndiyo hivyo!!!!!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Ama kweli hakuna kulala mpaka kielewek!
 
S

samoz

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
32
Likes
0
Points
0
S

samoz

Member
Joined Nov 2, 2010
32 0 0
huo ni mchezo wao katika chaguzi zote ..tangu 2005 ..mwaka huu tu wadau wamewadhibiti kiasi ! ingawa still wameiba katika majimbo mengi
 
B

Babasean

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
35
Likes
0
Points
0
B

Babasean

Member
Joined Oct 31, 2010
35 0 0
WANA JF NINAOMBA KUTUMIA MSEMO WA Rev. Chris Mtikila, unaosema " saa ya ukombozi ni sasa"
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Nimetembelea Kimanga. Mida hii wamekata umeme na watu wameanza kushangiria. Hapa nilipo Bar iko karibu na kituo cha ccm lkn hakuna bashasha. Tafadhari anayeangalia luninga anijuze nn kinaendelea
Omutwale jeshi la ubungo mmelihamishia huko segerea au?
 
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
1,338
Likes
506
Points
280
Fabolous

Fabolous

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2010
1,338 506 280
Na kuna kijana pale alikutwa na mhuriwa Nec na makasha matatu ya wino. Wanasema alipelekwa polisi kwa mahojiano then polisi wakachukua hiyo mihuri halafu wakamuachia.
 
W

wihanzi

Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
62
Likes
0
Points
13
W

wihanzi

Member
Joined Feb 10, 2009
62 0 13
Jamani mnasikia habari za mama (AFISA MTENDAJI KATA YA TABATA) alivyokamatwa na karatasi (form za kujaza matokeo). Hii habari hiko live ITV hebu mwenye data arushe zaidi. Mama yuko Polisi na Mpendazoe huko polisi kufatilia
Nilipotune ITV habari hiyo ilikuwa inamalizikia hata hivyo huyo mtangazaji akaeleza habari nyingine kuwa mnamo jioni kuna kijana alifika eneo hilo akiwa anauza mihogo mibichi na akataka kuingia huko ndani, lakini vijana wengi waliokuwepo hapo wakamzuia na kuamua kumkagua. Walipomkagua waliikuta mihogo lakini pia alikuwa na mhuri wa tume ya taifa ya uchaguzi. na alipohojiwa alieleza kuwa aliiokota hiyo mihuri na akaambiwa na ktendaji wa kata moja huko ubungo aipeleke huko. Polisi walichukua mihuri hiyo lakini wamemwachia kijana huyo

Kweli matokeo yanaibwa sana
 
Z

zaklove

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
Z

zaklove

Member
Joined Nov 1, 2010
31 0 0
kuna mwingine kamatwa na mihuri ameweka kwenye mihogo kakamatwa na watu polisi wamemuachia.mpaka kieleweke.
 
W

wihanzi

Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
62
Likes
0
Points
13
W

wihanzi

Member
Joined Feb 10, 2009
62 0 13
Jamani mnasikia habari za mama (AFISA MTENDAJI KATA YA TABATA) alivyokamatwa na karatasi (form za kujaza matokeo). Hii habari hiko live ITV hebu mwenye data arushe zaidi. Mama yuko Polisi na Mpendazoe huko polisi kufatilia
Je huyo mama alikamatwa na hizo karatasi wapi na alieleza zilikuwa ni za nini?
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
10
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 10 35
Huyu mama anaitwa mama Tairo afisa mtendaji kata ya Tabata , alitoka kituo cha kuhesabia kura za Segerea, Arnatoglo hall, mama huyo alijidai anaenda nje kununua msosi, na aloprudi watu walimwomba wamsachi ana nini watu baada ya kumsachi wakakuta anamakarasi ya majumuisho wa matokeo ambayo yalikuwa hayajapigwa muhuri wa tume, wananchi wenyehasira kali wakataka kumpa kichapo, bahati nzuri polis walikuwa karibu wakamchua yeye pamoja na hayo makaratasi wakaendae central police, Mpendazoe nae akaingia kwenye mchuma na wadau wachache na wenyewe wakaelekea central Police.

Vile vile kuna bwana mdogo muuza mihogo amekamatwa na mihuri na wino vyote mali ya Tume ya Uchaguzi, lakini baada ya mahojiano kidogo na polis katika kituo cha central walimwachia na bila aibu wala nini alirudi tena arnatoglo kucheck mambo yanaendaje.

Bado niponipo
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
90
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 90 145
Na kijana aliyekatwa na muhuri hapo Anatoglo na eti polisi wamemnganya huo muhuri na kumwachia. Habari ni kwamba huo muhuri atapewa kijana mwingine au polisi wenyewe waupele. This is bad, it makes me sick. Mtu anakamatwa na nyara za serikali na kuachiwa, Hii nchi sasa ni balaa
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Ukiyashangaa ya form utayachoka ya NEC na CCM kukubaliana Rais yupi apate ngapi na sehemu gani 75:18:7 JK:Slaa:Lip.

Kwa hiyo hayo madogo!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Na kijana aliyekatwa na muhuri hapo Anatoglo na eti polisi wamemnganya huo muhuri na kumwachia. Habari ni kwamba huo muhuri atapewa kijana mwingine au polisi wenyewe waupele. This is bad, it makes me sick. Mtu anakamatwa na nyara za serikali na kuachiwa, Hii nchi sasa ni balaa

Wenyewe wanaita umafia
 
W

wihanzi

Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
62
Likes
0
Points
13
W

wihanzi

Member
Joined Feb 10, 2009
62 0 13
Jamani mnasikia habari za mama (AFISA MTENDAJI KATA YA TABATA) alivyokamatwa na karatasi (form za kujaza matokeo). Hii habari hiko live ITV hebu mwenye data arushe zaidi. Mama yuko Polisi na Mpendazoe huko polisi kufatilia
Habari nyingine pia kupitia STAR TV, mtangazaji ameripoti kuwa msimamizi katika wilaya ya ilala ameondoka kwenda kule makao makuu ta tume kwa majadiliano zaidi, lakini hajaeleza wanaenda kujadiliana nini hasa
 
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2006
Messages
1,748
Likes
253
Points
180
Rufiji

Rufiji

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2006
1,748 253 180
Nec inabidi ivunjwe period
 

Forum statistics

Threads 1,213,926
Members 462,407
Posts 28,495,432