Mihimili iliyo sawa: Rais wa JMT anamuapisha Jaji mkuu na Jaji mkuu anamuapisha Rais wa JMT, Spika je?

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,343
2,000
Nimeshuhudia Rais wa JMT akimteua na kumuapisha Jaji mkuu na pia nimeshuhudia Jaji mkuu akimuapisha Rais wa JMT baada ya kuwa amechaguliwa kihalali na wananchi.
Hapa naiona ile dhana ya mihimili iliyo sawa, sijajua kwa uhakika Spika akisha kuchaguliwa kihalali na wabunge huapishwa na nani?

Msaada tutani tafadhali
Ushindi wa Simba hauna vyama!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom