Migogoro kwa wapinzani siku zote ccm hutumia udhaifu huo kuwasambaratisha


Don Alaba

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
166
Likes
9
Points
35

Don Alaba

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
166 9 35
Chadema jitahidini kuondoa tofauti ndani ya chama hizo ni nyufa au tundu dogo katika neti ambalo mbu akipita anaweza sababisha mtu kufa na malaria, zibeni matundu ondoeni nyufa kuepuka hawa jamaa, angalieni na mamluki katika chama, maana maji ya moto hupoa kwa kasi yanapotolewa jikoni. Godbless you Chadema.
 

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
Chadema jitahidini kuondoa tofauti ndani ya chama hizo ni nyufa au tundu dogo katika neti ambalo mbu akipita anaweza sababisha mtu kufa na malaria, zibeni matundu ondoeni nyufa kuepuka hawa jamaa, angalieni na mamluki katika chama, maana maji ya moto hupoa kwa kasi yanapotolewa jikoni. Godbless you Chadema.
Hakuna nyufa hata kidogo. Kinachoendelea ni mchakato wa wazi(sio wa kinafiki) wa kidemocrasia na una hatima nzuri yenye tija.
 

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,026
Likes
35
Points
145

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,026 35 145
Chadema jitahidini kuondoa tofauti ndani ya chama hizo ni nyufa au tundu dogo katika neti ambalo mbu akipita anaweza sababisha mtu kufa na malaria, zibeni matundu ondoeni nyufa kuepuka hawa jamaa, angalieni na mamluki katika chama, maana maji ya moto hupoa kwa kasi yanapotolewa jikoni. Godbless you Chadema.
Ushauri mzuri mkuu, na kikubwa hapa ni kuweza kutambua Mbegu njena na Magugu pia ili kuyang'oa mapema kabila hayajadumaza Mbegu njema. Tuko pamoja Chadema
 

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Ushauri mzuri mkuu, na kikubwa hapa ni kuweza kutambua Mbegu njena na Magugu pia ili kuyang'oa mapema kabila hayajadumaza Mbegu njema. Tuko pamoja Chadema
Nimekupata mkuu issue hii ni ndogo sana kwani wanaosumbua ni watu wawili wakizidi sana watatu ndio wanaleta hizi chokochoko wakati wananchi zaidi ya 2.2mil. includi wafanyakazi zaidi ya 350000 wa uma na wanafunzi wote nchini wako nyuma ya Dr. Slaa kuhakikisha mambo yanaenda viauri kama tunavyoyataka.

Tusubiri Chama kitasema nini, maana kuna watu wapo juu kwa sababu ya kupewa nafasi kwenye chadema sasa wanaleta usumbufu, kwa upande fulani tunasema ni democrasia lakini hata democrasia ina mipaka.

Peoples power.
 

Forum statistics

Threads 1,204,682
Members 457,412
Posts 28,166,663