Mightier nikiwa nasema kuwa Yanga SC Kumeshavurugika, kuna Fukuto na Uadui wa chini chini kwa Watendaji muwe mnanielewa tafadhali

lunatoc

JF-Expert Member
Aug 16, 2017
1,848
2,000
Siitwi Popoma bali naitwa Mightier sawa? Kinachonishangaza tu ni kwamba umeshaona kuwa Mimi sina Taarifa za Kweli na mpaka Unanipuuza sasa inakuwaje Unateseka na Mimi 24/7 hapa JamiiForums huku kila mahala ukiyarudia tu haya maneno yako?

au Mightier Kakutombea Mkeo na sasa una Chuki na Hasira nae? Hivi Threads za maana za Members wengine hapa huzioni? Kwanini usizisome hizo zao na Kutwa unahangaika Kuzisoma zangu ambaye hunipendi na huniamini?

Nikiwa nasema nyie ni Wapumbavu muwe mnanielewa sawa? Na nitaendelea Kuwadharau mpaka muwe na Akili. Pumbavu..!!
@moderator

Mtu anatukana matusi
 

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
7,916
2,000
Popoma Mightier juzi kati ulikuja na thread ya kutuaminisha kua yanga alitoa 'mkwanja' mnono na angeshinda ile mechi dhidi ya Rivers.

Pia nyuma ukaja na hekaya kua wazee wa Simba wamecharuka na wamemmaimdi sana Haji Manara na ukatuambia hapa jukwaani kua siku za Haki Manara zilikua chache sana hapa duniani.

Siku si nyingi leo umekuja na hii thread,

Je huoni kama unajipunguzia uaminifu hapa jukwaani?
Baada ya ile kolo day alikuja na nyuzi ya kumuhoji kocha wa mazembe akidai huyo kocha kasema haijui Yanga,lakini baada ya hii video akaufuta ule uzi fasta,cha ajabu kuna kolokwinyo humu uwa wanaziamini kabisa nyuzi zake
 

Attachments

  • File size
    10.3 MB
    Views
    0

AKILI TATU

JF-Expert Member
Feb 10, 2016
2,241
2,000
Mzee baba unechamba..tena umechanja na mchanga au migomba..Kwa taarifa yako tu unaweza ukawa sahihi kwenye mengine ila sio kuhusu Manara eti kasusa kuipromot mechi ya leo..game ya leo haina Mwenyeji..hakuna timu itakayopata mapato...hata thumni..ni mechi ya kijamii..iko chini ya TFF so mwenye wajib wa kuipa promo ni TFF sio Simba wala Yanga...

Ingekuwa mechi ya ligi ungeona Simba ambao wako nyumbani wangefanya hamasa kubwa ya kuipa promo ..au ingekuwa mechi ya FA basi timu zote mbili zingefanya promo Kwa kuwa mapato ya mechi za FA yanagawanywa Kwa timu mbili shiriki
 

liganga4

JF-Expert Member
Aug 29, 2010
233
250
Baada ya Msemaji wa Yanga SC Hassan Bumbuli kuonyesha Chuki zake alizokuwa amezihifadhi dhidi ya aliyekuwa Mtendaji Mwenzake Afisa Uhamasishaji Antonio Nugaz kuna yaliyojiri huko.

Najua Watu wengi mnashangaa na Kujiuliza ni Kwanini Msemaji wa GSM Yanga SC Haji Manara kuelekea Mechi ya Watani wa Jadi yuko Kimya na hajafanya zile Media Tour zake za Kuinadi Yanga SC na Kupromoti Mchezo husika.

Kwa Taarifa ambazo Mightier huwa nazipata Kiuwepesi mno ( japo Yanga SC hudhani wanazificha zisijulikane ) zinasema kwamba Kitendo cha Hassan Bumbuli kumsema ( kumchamba ) Antonio Nugaz kimemshtua na Kumuogopa a Haji Manara ambaye nae Kaamua Kususa Kuinadi ( Kuipromoti ) Mechi husika.

Hivi sasa katika Kurugenzi ( Kitengo ) cha Mawasiliano ( Habari ) cha Yanga SC kuna Mpasuko mkubwa sana zinazoambatana na Chuki za chini chini na Kuhujumiana kwa Maafisa Waandamizi Wawili Hassan Bumbuli na Haji Manara.

Msemaji wa Yanga SC Hassan Bumbuli ( chini ya Mwenyekiti Dkt. Msolla ) anatuhumiwa na Msemaji Mwenzake Haji Manara kuwa anamfitinisha kwa Wanachama wa Yanga SC hali iliyopelekea Yeye ( Manara ) Kutengwa katika Mikakati na Maandalizi ya Mechi ya Kesho kwa Kutoaminika na Kuhisiwa ni Msaliti.

Msemaji wa GSM Yanga SC Haji Manara ( chini ya Injinia Hersi ) anatuhumiwa na Msemaji Mwenzake Hassan Bumbuli kuwa anatumia Ukaribu wake na Matajiri wa GSM katika Kumfitinisha Kwao ili Yeye ( Bumbuli ) aondoshwe rasmi na Kitengo chote kiwe chini yake.

Kitendo cha Msemaji Haji Manara kuamua Kukaa Kimya ( hasa katika Kutoizungumzia ) Mechi ya Derby ya Kesho katika Redio mbalimbali kama ilivyokuwa Kawaida yake kimetafsiriwa kuwa amesusa na kukasirika kwani Kamati ya Ufundi ( Uchawi ) inayoroga Mechi ya Kesho imeonya kuwa Haji Manara atengwe Kwanza katika Mikakati ya Mchezo wa Kesho.

Na namalizia kwa kuwapeni nilichohakikishiwa na Chanzo changu aminika ndani ya Klabu ya Yanga kuwa endapo Kesho Yanga SC itafungwa ( na Mightier najua Yanga SC watafungwa ) ni kwamba Mmoja kati ya Msemaji Hassan Bumbuli na Haji Manara ataondolewa rasmi akisindikizana na Kocha Nabi ambaye tayari ameshaliandaa Begi lake liko Standby kwani Kesho ndiyo mwisho wake Kuwa Kocha wa Yanga SC na Nafasi yake itachukuliwa na Kocha Cedric Kaze ambaye atasaidiwa na Mzawa Mkongwe huku Kocha Mwinyi Zahera akiteuliwa rasmi kuwa Mkurugenzi wa Ufundi wa Yanga SC.

Yanga SC mtawaficha Wote juu ya yanayoendelea huko Klabuni na Kambini Kwenu, ila siyo Mimi Mightier kwani nawajua kuliko mnavyojijua na mlipo nipo na najua tokea jana mnahangaika kutafuta Maiti ili mkaifukie Uwanjani ( kama Kawaida yenu ) ila hamjafanikiwa bado na jana niliwaonya na nipo macho nanyi juu ya hili na Ole wenu muitoe kwani nitawaumbua pamoja na hiyo Hospitali Kudadadeki.

Haji Manara pole na hapo bado sana kwani Mabalaa zaidi yanakujia na yakumbuke maneno ya Antonio Nugaz aliyokuambia Ghorofani Posta Mpya kuwa ASANTE KWA ULIYOMFANYIA, ANAMUACHIA MWENYEZI MUNGU na kwamba MALIPO NI HAPA HAPA Duniani.
Karibu jangwani, sisi tuna chukua yeyote. Hata yu Ceo mrembo tuko mbioni kumchukua
 

NAJYUZ

JF-Expert Member
May 10, 2021
478
1,000
Siitwi Popoma bali naitwa Mightier sawa? Kinachonishangaza tu ni kwamba umeshaona kuwa Mimi sina Taarifa za Kweli na mpaka Unanipuuza sasa inakuwaje Unateseka na Mimi 24/7 hapa JamiiForums huku kila mahala ukiyarudia tu haya maneno yako?

au Mightier Kakutombea Mkeo na sasa una Chuki na Hasira nae? Hivi Threads za maana za Members wengine hapa huzioni? Kwanini usizisome hizo zao na Kutwa unahangaika Kuzisoma zangu ambaye hunipendi na huniamini?

Nikiwa nasema nyie ni Wapumbavu muwe mnanielewa sawa? Na nitaendelea Kuwadharau mpaka muwe na Akili. Pumbavu..!!
You are danderhead,
I can't offer you a mileage.
 

Nyonzo bin mvule

JF-Expert Member
Sep 19, 2020
1,062
2,000
Kuna Member humu kasema kabadili ID yake na sasa anajulikana kama Poisonous sasa labda nikuulize tu je, Member anayepigwa Permanent Ban anaweza Kubadili ID yake?

Punguza / Punguzeni Viherehere halafu sina Uhusiano nae Wowote ule na naitwa Mightier na siyo huyo Basha wenu ambaye nafurahi kuona Wengi wenu Kutwa tu ni Kumjadili Yeye na huenda hii inaonyesha kuwa alikuwa Akiwakaza ( Akiwakazeni ) vizuri kabisa.
Ni yeye Gentamycin,,,, hakuna tusi jipya kipapa wee
 

permanides

JF-Expert Member
May 18, 2013
6,730
2,000
Hivi Yanga SC yako hii sasa ilivyo hata Wakiroga mpaka watoe Mikafara kwa Simba SC iliyokamilika unadhani inaweza Kuifunga? Endelea kuota Ndugu ila leo iwe ni dakika 90 au ziada 120 au Mikwaju ya Penati Yanga SC anafungwa. Tunza hii Post yangu na baada ya Saa 1 Usiku tutakutana hapa hapa JamiiForums sawa?
Ujuaji mandazi ndio huu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom