Mifupa kuungika kwa urahisi kwa Tiba mbadala

Mr. Somebody

Mr. Somebody

Member
Joined
Sep 12, 2013
Messages
70
Points
95
Mr. Somebody

Mr. Somebody

Member
Joined Sep 12, 2013
70 95
Hellow
Natumai kila Mwana Jamvi yuko poa.poa kiasi.au powa kiutu uzima. Leo nimejiskia niwashirikishe swala hili.

Katika jamii zetu kwa siku za hivi karibuni kumekuwa na ajali nyingi.za vyombo vya moto hususani waendesha pikipiki wamekuwa wahanga wakubwa wa ajali na mivunjiko ya mifupa mbalimbali katika miili yao.

Tiba au matibabu ya mvunjiko wa mwili ni 1)upasuaji na kuwekewa vyuma kushikilia
2)kuvutwa (hospital method)
3)kuwekwa hogo (POP) inafahamika sana

Hii ni kwa ile mifupa ambayo licha ya kuvunjika bado inaweza kushikika vipande vyake na kurudishiwa .

Kuna mifupa inayovunjika vibaya kiasi cha kutoka had I nje ya nyama ya mwili.(hii ni kesi nyingine)
Nazungumzia mifupa itakayovunjika na kubaki ndani ya mwili.

Njia hizo juu zinapatikana hospitali hususani kubwa (referral) kulingana na ukubwa wa Tatizo.

Nimeleta Uzi huu kuwashauri .ikiwa umevunjika mguu,mkono, nyonga imetegeuka,taya limeteguka, pingili za uti wa mgongo zimeenda upande,

Jambo LA kwanza hakikisha unapiga mionzi (X ray) ili kujua mvunjiko wako umekaaje.
Jambo LA pili watafute wataalam wa Mifupa (Waungaji mbadala ) wanaofahamika sio akina mzee mkata umeme au mzee mwafa.wa kifaragua .au waganga wa kienyeji hapana.
Kuna watu ni professional trained katika mambo ya mifupa .anaweza akawa alikuwa ni mwanajeshi wa vitani akapata mafunzo na akafuzu akiwa jeshini au ni mtaalamu kupitia sehemu au taasisi flank

Vyuma au surgery kutibu fracture s sio ishu .na zina gharama kubwa na mwisho umuacha MTU na kovu .alama.au shape isiyo eleweka.

Kwa Mimi namfahamu Mtaalamu wa kuunga mifupa anayefanya kazi Tanzania nzima.na ambaye amethibitishwa na wizara ya Afya.

Nimeona wengi wakipona.na wengi wamesaidiwa . hospital ni pazuri lakini pana hitaji caution zake .
Ahsanteni
.ukipata tatizo LA kuvunjika kwanza
1)Mionzi
2)mawasiliano
3)chukua hatua
 
D

dubwang

Senior Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
178
Points
250
D

dubwang

Senior Member
Joined Jan 12, 2015
178 250
Yuko wapi huyo, mimi namfahamu mmja yupo tukuyu tiba mbadala ya uhakika na bei nafuu
 
Mr. Somebody

Mr. Somebody

Member
Joined
Sep 12, 2013
Messages
70
Points
95
Mr. Somebody

Mr. Somebody

Member
Joined Sep 12, 2013
70 95
Write your reply...huyu yupo morogoro .ila anafanya kaz mikoa mbalimbali
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
8,178
Points
2,000
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
8,178 2,000
Pia kanda ya ziwa yupo bibi mmoja naweza kuwa shahidi hapa kawasaidia wengi. Kuna mtu alivunjikambavu kadha, taya ya kulia, na miguu hospital walimkataa ila baada ya miezi michache alisimama tena na sasa anachapa kazi kama kawa. Nilishangaa sana
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,092
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,092 2,000
Wekeni mawasiliano yao hapa ili mtu akipata ajali iwe rahisi kuwatafuta na kupata msaada.
 

Forum statistics

Threads 1,334,607
Members 512,062
Posts 32,481,362
Top