Miezi mitatu nikiwa Jiji la Mbeya. CHADEMA na Sugu wasahau ubunge

Mwananchi wa chini

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
227
596
Ndugu Zanguni leo ndio nimehitimisha majukumu yangu ya mradi unaohusisha mambo ya Jamii kupitia shirika lisilo la kiserikali la WORLD VISION. Pamoja na mengine nimekuwa nikikaa kwenye vijiwe, kukutana na wakazi wa Mbeya mjini na viongozi wa vyama vya siasa na viongozi wa dini na waumini wao.

Kwa kweli kwa sasa CHADEMA hawana umoja wala muunganiko wa kisiasa mfano hadi sasa kuna mgogoro mkubwa wa mwenyekiti wa CHADEMA wa jimbo la Mbeya mjini na mwenyekiti wa mkoa wa Mbeya kamanda China wa China ambao hawaivi hata kidogo ambapo mwenyekiti ametangaza kumuondoa Mwenyekiti wa jimbo.

Kuhusu SUGU amepoteza mvuto katika jiji la Mbeya ambapo wakazi wengi wa mbeya (wanyakyusa) hawana muda naye tena ambapo wamefurahishwa na kumpata Binti yao Spika wa Bunge Hivo wamesema hawana muda na mpinzani tena.
 

Bejamini Netanyahu

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
65,302
69,351
Wewe CCM weka tume huru ya uchaguzi ndiyo uandike huu ujinga wako hapa
Ndugu Zanguni leo ndio nimehitimisha majukumu yangu ya mradi unaohusisha mambo ya Jamii kupitia shirika lisilo la kiserikali la WORLD VISION. Pamoja na mengine nimekuwa nikikaa kwenye vijiwe, kukutana na wakazi wa Mbeya mjini na viongozi wa vyama vya siasa na viongozi wa dini na waumini wao.
 

Tui

JF-Expert Member
Jun 2, 2018
1,692
2,131
Sugu aliposhinda tume ilikuwa huru?Mkishinda hatusikii hoja ya tume huru mkigaragazwa tume haikuwa huru.
 

Mbalinga

JF-Expert Member
Apr 9, 2010
1,711
1,365
Ndugu Zanguni leo ndio nimehitimisha majukumu yangu ya mradi unaohusisha mambo ya Jamii kupitia shirika lisilo la kiserikali la WORLD VISION. Pamoja na mengine nimekuwa nikikaa kwenye vijiwe, kukutana na wakazi wa Mbeya mjini na viongozi wa vyama vya siasa na viongozi wa dini na waumini wao.

Kwa kweli kwa sasa CHADEMA hawana umoja wala muunganiko wa kisiasa mfano hadi sasa kuna mgogoro mkubwa wa mwenyekiti wa CHADEMA wa jimbo la Mbeya mjini na mwenyekiti wa mkoa wa Mbeya kamanda China wa China ambao hawaivi hata kidogo ambapo mwenyekiti ametangaza kumuondoa Mwenyekiti wa jimbo.

Kuhusu SUGU amepoteza mvuto katika jiji la Mbeya ambapo wakazi wengi wa mbeya (wanyakyusa) hawana muda naye tena ambapo wamefurahishwa na kumpata Binti yao Spika wa Bunge Hivo wamesema hawana muda na mpinzani tena.
Jambo moja umesahau ama umefanya makusudi ni ukweli kuwa Mbeya mjini wakazi wake sio Wanyakyusa, lile ni eneo la Wasafa na Wanyakyusa wamefanya kukarinishwa tu. Huko Tukuyu na Kyela ndiko kwa Wanyakyusa. Kuhusu mgogoro hilo ni jambo la muda tu. Je ulifanikiwa kupima imani ya wananchi wa Mbeya kwa CDM?
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
17,482
15,936
Ndugu Zanguni leo ndio nimehitimisha majukumu yangu ya mradi unaohusisha mambo ya Jamii kupitia shirika lisilo la kiserikali la WORLD VISION. Pamoja na mengine nimekuwa nikikaa kwenye vijiwe, kukutana na wakazi wa Mbeya mjini na viongozi wa vyama vya siasa na viongozi wa dini na waumini wao.

Kwa kweli kwa sasa CHADEMA hawana umoja wala muunganiko wa kisiasa mfano hadi sasa kuna mgogoro mkubwa wa mwenyekiti wa CHADEMA wa jimbo la Mbeya mjini na mwenyekiti wa mkoa wa Mbeya kamanda China wa China ambao hawaivi hata kidogo ambapo mwenyekiti ametangaza kumuondoa Mwenyekiti wa jimbo.

Kuhusu SUGU amepoteza mvuto katika jiji la Mbeya ambapo wakazi wengi wa mbeya (wanyakyusa) hawana muda naye tena ambapo wamefurahishwa na kumpata Binti yao Spika wa Bunge Hivo wamesema hawana muda na mpinzani tena.
Ndio maana Sugu kaamua kurudi kwenye mziki,hili lipo wazi
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
13,301
23,841
Aisee,Mbeya hali kumbe ni mbaya sana kwa muwekezaji Joseph Mbili a.k.a Sugu.Duh!
 
  • Thanks
Reactions: Tui

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
17,882
31,403
Ndugu Zanguni leo ndio nimehitimisha majukumu yangu ya mradi unaohusisha mambo ya Jamii kupitia shirika lisilo la kiserikali la WORLD VISION. Pamoja na mengine nimekuwa nikikaa kwenye vijiwe, kukutana na wakazi wa Mbeya mjini na viongozi wa vyama vya siasa na viongozi wa dini na waumini wao.

Kwa kweli kwa sasa CHADEMA hawana umoja wala muunganiko wa kisiasa mfano hadi sasa kuna mgogoro mkubwa wa mwenyekiti wa CHADEMA wa jimbo la Mbeya mjini na mwenyekiti wa mkoa wa Mbeya kamanda China wa China ambao hawaivi hata kidogo ambapo mwenyekiti ametangaza kumuondoa Mwenyekiti wa jimbo.

Kuhusu SUGU amepoteza mvuto katika jiji la Mbeya ambapo wakazi wengi wa mbeya (wanyakyusa) hawana muda naye tena ambapo wamefurahishwa na kumpata Binti yao Spika wa Bunge Hivo wamesema hawana muda na mpinzani tena.
World Vision zamani walikuwa wanaajiri watu smart sana au wewe ni muosha vyombo?
 

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Apr 14, 2015
2,799
7,039
hiyo takataka ambayo imeshindwa kushawishi ikiwa naibu spika angalau Mbeya ipate barabara dual carriageway,huyo kibibi akisimama hata na diwani wangu hapa Iyela hawezi kupata kura elfu kumi.
 

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
11,286
11,964
Ndugu Zanguni leo ndio nimehitimisha majukumu yangu ya mradi unaohusisha mambo ya Jamii kupitia shirika lisilo la kiserikali la WORLD VISION. Pamoja na mengine nimekuwa nikikaa kwenye vijiwe, kukutana na wakazi wa Mbeya mjini na viongozi wa vyama vya siasa na viongozi wa dini na waumini wao.

Kwa kweli kwa sasa CHADEMA hawana umoja wala muunganiko wa kisiasa mfano hadi sasa kuna mgogoro mkubwa wa mwenyekiti wa CHADEMA wa jimbo la Mbeya mjini na mwenyekiti wa mkoa wa Mbeya kamanda China wa China ambao hawaivi hata kidogo ambapo mwenyekiti ametangaza kumuondoa Mwenyekiti wa jimbo.

Kuhusu SUGU amepoteza mvuto katika jiji la Mbeya ambapo wakazi wengi wa mbeya (wanyakyusa) hawana muda naye tena ambapo wamefurahishwa na kumpata Binti yao Spika wa Bunge Hivo wamesema hawana muda na mpinzani tena.
Hongera mwananchi wa juu, ila Sasa ninaombi Moja kwako na kwenu, uwanja wa siasa uwe huru, na je utafiti wako uliweza kubaini siasa zisizo na usawa, na je uliweza kubaini kama huo mgogoro SI wa kutengenezwa kama ule wa COVID-19 na je utafiti wako ni huru na hauna mrengo unaoegemea, yangu ni hayo tu ndugu raia matawi🤔.
 

Magezi

JF-Expert Member
Oct 26, 2008
3,356
684
Ndugu Zanguni leo ndio nimehitimisha majukumu yangu ya mradi unaohusisha mambo ya Jamii kupitia shirika lisilo la kiserikali la WORLD VISION. Pamoja na mengine nimekuwa nikikaa kwenye vijiwe, kukutana na wakazi wa Mbeya mjini na viongozi wa vyama vya siasa na viongozi wa dini na waumini wao.

Kwa kweli kwa sasa CHADEMA hawana umoja wala muunganiko wa kisiasa mfano hadi sasa kuna mgogoro mkubwa wa mwenyekiti wa CHADEMA wa jimbo la Mbeya mjini na mwenyekiti wa mkoa wa Mbeya kamanda China wa China ambao hawaivi hata kidogo ambapo mwenyekiti ametangaza kumuondoa Mwenyekiti wa jimbo.

Kuhusu SUGU amepoteza mvuto katika jiji la Mbeya ambapo wakazi wengi wa mbeya (wanyakyusa) hawana muda naye tena ambapo wamefurahishwa na kumpata Binti yao Spika wa Bunge Hivo wamesema hawana muda na mpinzani tena.
Mpumbavu sana wewe
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
23,203
18,994
Kwa kweli kwa sasa CHADEMA hawana umoja wala muunganiko wa kisiasa mfano hadi sasa kuna mgogoro mkubwa wa mwenyekiti wa CHADEMA wa jimbo la Mbeya mjini na mwenyekiti wa mkoa wa Mbeya kamanda China wa China ambao hawaivi hata kidogo ambapo mwenyekiti ametangaza kumuondoa Mwenyekiti wa jimbo.
ndicho walichokutuma ukafanye hao WV?
 
1 Reactions
Reply
Top Bottom