Miezi mitano bila Dkt. Magufuli: Chanjo ya Marekani na Uingereza inavyoathiri soko la Tanzania

Feb 26, 2021
82
400
China hivi sasa wanakuweka karantini miezi mitatu,ukifika hotelini unapelekwa hotelini hadi miezi mitatu iishe ndio unaingia mtaani kununua bidhaa.
 
Feb 26, 2021
82
400
China wanabadili game kwenye vita ya kiuchumi,wanazima Umeme viwandani,wanasema kila Kiwanda kiwashe mitambo mara moja kwa wiki,maana bidhaa zinazotengenezwa zinanunuliwa kwa dollar,China wanataka bidhaa zao zinunuliwe kwa hela ya China,Chinese Yuan Renminbi, haiwezekani bidhaa atengeneze yeye China halafu bei apange Marekani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom