Miezi 6 tu,pesa za ubunge zilivyomuharibu mbunge huyu kijana na kuwa kero jimboni kwake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miezi 6 tu,pesa za ubunge zilivyomuharibu mbunge huyu kijana na kuwa kero jimboni kwake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jul 1, 2011.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ni kijana Mdogo aliemaliza Chuo kIkuu cha Tunguu Unguja hIvi juzi na kuombwa kugombea Ubunge.

    Pombe alikuwa haijui. nini lkn sasa baada ya kuingia Jengoni na marupupu kidekide anakunywa hadi kuanguka barabarani.
    mbele ya wapiga kura.amekuwa kero badala ya Faraja kwa waliomuamini.
    maadili ya mwanzo yametoweka kabisa

    Ni mbunge mmoja wa Kaskazini Unguja. ni Jimbo ngome kuu ya CCM. ni Jimbo ambalo Cuf ni vigumu hata Kuingia
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,831
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    ukweli unaoujua kinyume na hoja hii ni nini?
     
  3. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa unamshitaki kwetu? kawambie wapiga kura wake wamhukumu. ( majungu tu)
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    ningekupa thanks mkuu lakini ndo kakitufe ka thanks hakapo..
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,352
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    siasa siku zote ni mchezo mchafu...
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Poleni watu wa jimbo la Donge.
     
  7. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wivu!!
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    he hadi waisilamu tena wa zanzibari siku hizi wanapiga laga?
     
  9. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tukusaidiaje? Peleka malalamiko kwa wapiga kura wake
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wanapiga lager kinoma mkuu, halafu wakitoka hapo wanatafuna karafuu kuzima harufu bora ya huyo mheshimiwa amajionesha live kuliko wanafiki wengine wanaojifanya washika dini kumbe ovyo tu
     
  11. m

    mja JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ohoooooo.yamekuwa ya kuristo tena. mmm jamani udini mtauacha lineeeeeeeeeeee
     
  12. O

    Omr JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha unafik wewe, anakula laga kwa raha zake.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unamatani na masauni wewe!
     
  14. T

    Twasila JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,896
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Kiti moto nani kapeleka znz, oman, turkey. Mohamed alianzaje kuiharamisha? Kwa nini unaendeleza udini? Aliyekufanya kuwa muislam bila kukufundisha uislam ana dhambi kubwa. Ili upone ugonjwa wako tafuta mwanazuoni wa dini ya kiislam.
     
  15. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,785
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wazenji wana mitandao ya kijamii humu Jf wapo wachache na mara nyingi huchangia thread za muungano,udini,na za kuiponda CDM na CCM kidogo.
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    post ya kwanza na umbea.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Haya ndo madhara makubwa kwa wawakilishi wa CCM hapo akipewa uwaziri awe anatembelea v.8 si mtamkoma huko mchambawima
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Bora ya hao wanakunywa je hao wanao kunywa wanajificha pale kibanda maiti alafu wanakula na nguruwe
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 2,401
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Ningeweza kukuelewa kama ungekuwa na ushahidi acha picha japo tarehe na mahali ingetosha, vinginevyo huu uliopost hapa ni upumbavu amabao JF haipendi kuuona, na kuhusu mtu kubadilika kitabia, ulitegemea tabia ya mtu, hii hubadilika ktokana na vitu vingi, mazingira na hali vikichangia zaidi.
     
  20. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Masifa, usitake sifa acha MAJUNGU. Mbona Mh Jumbe alikuwa anakunywa hasa na kuendesha gari hadi kujitengenezea ajali wakati akiwa Makamu wa Rais wa Karume Snr . Lakini Jumbe akaja kuwa Rais makini wa Zanzibar na Makamu wa Kwanza wa Rais wa Serikali ya Muungano hadi CCM kumuona tishio na kumuweka "kizuizini" hadi leo hatumsikii mwanamapinduzi huyo.
     
Loading...