Mie mgeni nianzie kona gani hapa JF? I am not married & searching!

Lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
22,968
2,000
Mimi ni mgeni. Hodi!

Najitambulisha kwenu waungana nipokeeni. Nimejiunga kwa malengo mengi tu, ikiwa ni pamoja na kukutana na watu serious ili kama Mungu atatupa kibali basi nipate mke humu.

Nafurahi kujiunga nanyi naomba maelekezo ya start-up kama kuna utaratibu wowote na ethical issues pia nijulishwe.

Mawasiliano: ssekenke@gmail.com

Leo unaleta story Za kuacha mke na mtoto wa miaka 7!! Pathetic fool


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom