Michuzi ujamtendea haki mzee makassy

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,422
2,000
BURIANI DK REMMY ONGALLA



NILIKUWA NA PRESSHA ASBH YA LEO GAFLA NILIPOONA BURIANI NA PICHA YA MZEE WETU MAKASSY NIKASEMA MZEE NAE KAMFWTA MJOMBA REMMY AMA ..KABLA YA KUSOMA CHINI
AHASANTE KWA KUTUKUMBUKA ILA MICHUZI KWA KICHWA CHA HABARI TULITARAJI PICHA YA UNLE REEMY TUNAVYOONA PICHA YA MZEE MAKSSY AKIDONDOKA HATA KESHO BAHATI MBAYA VIJANAWAKE WATAKUNGANGANIA MKUU REKEBISHA PICHA AMA KICHWA CHA HABARI
 

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Oct 26, 2010
681
500
file:///C:/Users/MosokaH/AppData/Local/Temp/moz-screenshot.pngfile:///C:/Users/MosokaH/AppData/Local/Temp/moz-screenshot-1.pngHuyo ndiye michuzi, mwanahabari anayeaminiwa sana na ccm na mpiga debe wao maarufu. Kuna sherehe za Kibalozi zilifanyika juzi Michuzi ametuhabarisha kuwa mmoja wa wanamuziki wa Kimataifa toka nchini MOGADISHU wametumbuiza
 

kipipili

JF-Expert Member
Jul 29, 2009
1,591
1,250
file:///C:/Users/MosokaH/AppData/Local/Temp/moz-screenshot.pngfile:///C:/Users/MosokaH/AppData/Local/Temp/moz-screenshot-1.pngHuyo ndiye michuzi, mwanahabari anayeaminiwa sana na ccm na mpiga debe wao maarufu. Kuna sherehe za Kibalozi zilifanyika juzi Michuzi ametuhabarisha kuwa mmoja wa wanamuziki wa Kimataifa toka nchini MOGADISHU wametumbuiza

na mimi nilishangaa na nikaikuta kwenye blog nyingine nikasema kweli watu tumesoma shule tofauti au mitaala tofauti.
 

Anfaal

JF-Expert Member
Jan 19, 2010
1,154
0
BURIANI DK REMMY ONGALLA



NILIKUWA NA PRESSHA ASBH YA LEO GAFLA NILIPOONA BURIANI NA PICHA YA MZEE WETU MAKASSY NIKASEMA MZEE NAE KAMFWTA MJOMBA REMMY AMA ..KABLA YA KUSOMA CHINI
AHASANTE KWA KUTUKUMBUKA ILA MICHUZI KWA KICHWA CHA HABARI TULITARAJI PICHA YA UNLE REEMY TUNAVYOONA PICHA YA MZEE MAKSSY AKIDONDOKA HATA KESHO BAHATI MBAYA VIJANAWAKE WATAKUNGANGANIA MKUU REKEBISHA PICHA AMA KICHWA CHA HABARI
Lakini ndugu yangu, jitahidi basi kuwa unakumbuka nukta na mkato. Pia uwe unaihakiki habari yako. Inasumbua saana kuelewa ulichoandika kuliko hiyo habari ya Michuzi.
 

mbongopopo

JF-Expert Member
Jan 24, 2008
1,606
2,000
yaani mie nakubali ulichosema maana niliingia nikazani wow hii ndio alivyokuwa kabla ya kufariki then nikaona maandishi kwenye t-shirt
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom