Michuzi amekuwa mpiga picha wa ikulu?


Mwangaza

Mwangaza

Senior Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
198
Likes
2
Points
33
Mwangaza

Mwangaza

Senior Member
Joined Feb 26, 2008
198 2 33
Hii blog ya michuz kila siku inaweka habari za JK , JK , JK tuuu!! inaboa sasa..!!!
Mara JK , kafanya hivi, mara JK atembelewa na flani, mara JK kaenda huku, Mara birthday ya mke wa JK, mara JK katungiwa kitabu..kila siku JK.. JK ..JK ..JK!!
Sawa ni Rais lkn sio kila habari yake tunaitaka.
Au Michuzi ameshakuwa mpiga picha wa rais??
Au michuzi naye yupo UWT??
Au Michuzi anafanya kumpigia promo mzee kurudishia umaarufu wake ulioporomoka?? and then...??

USHAURI WA BURE:
Michuzi japokuwa tunajua brog ni mali yako binafsi, lkn jaribu kuweta habari za jamii zaid, hiz za JK wanaozitaka wanajua pakuzipata..wataenda kwenye site za Uhuru, daily news, mtanzania,ikulu na kwenye blogs,facebook na website zake (JK) kibao zilizofunguliwa na watu wake.
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
14
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 14 0
Michuzi ni mganga njaa tu hana jipya la kuieleza jamii alichobakisha ni kujikomba naye apate vitripu vya nje darasa hana asipojikomba atakula nini?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
ndiyo
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
MICHUZI hana jipya,na iyo blog yake haina lolote ambalo jamii inaweza kufaidika nalo zaidi ya kujikombakomba tu kwa wakubwa.
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
USHAURI WA BURE:
Michuzi japokuwa tunajua brog ni mali yako binafsi, lkn jaribu kuweta habari za jamii zaid, hiz za JK wanaozitaka wanajua pakuzipata..wataenda kwenye site za Uhuru, daily news, mtanzania,ikulu na kwenye blogs,facebook na website zake (JK) kibao zilizofunguliwa na watu wake.

Mkuu mtendee haki japo kidogo.
Nilichowahi kusikia ni kuwa Michuzi ni mpiga picha wa TSN na kama ni taassisi ya serikali basi kupata mialiko hii ambayo mh. Rais anakuwepo ni kitu cha kawaida na watu wakikualika wanategemea utapost habari/picha zao huko usipofanay hivyo unaweza kuwakatisha tamaa wasikualike tena siku nyingine.

Binafsi sipendezwi na habari zote anazopost kwenye blog yake lakini naheshimu haki yake ya yeye kupost kile anachoona ni sahihi, maana hizi picha na stori za Jk zinaweza zisikufurahishe wewe lkn wako wengine zinaowafurahisha.

Kwa ushauri tu mwandikie email mpe ushauri wako utamsaidia kuboresha.....ukiona inakera sana na hasikiliziushauri wako basi achana na blog yake na kama wote wataacha yeye mwenyewe atashtuka sababu hata namba ya clicks kwa siku zitapungua, vinginevyo pamoja na madaifu yaliyopo kwenye hiyo blog michuzi anahitaji pongezi maana blog yake imekuwa ikisaidia sana wengine kupata taarifa mbalimbali.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
MICHUZI hana jipya,na iyo blog yake haina lolote ambalo jamii inaweza kufaidika nalo zaidi ya kujikombakomba tu kwa wakubwa.
mimi siangaliagi kabisaaa hiyo blogi inaitwa michuz
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Mimi huwa najiuliza kama michuzi blog ni notice board ya watu walioko nje kutundika matangazo yao ya wapi watakutana, kuna party wapi na kuturingishia sisi ambao hatupo huko...! Mara mkutano wa Watanzania Reading, Mkutano wa Watanzania Italy, mkutano wa watanzania Liberia...! Mara Flavor night Washington...! Sijawahi kuona matangazo ya mkutano wa kuchangia shule, hospitali au maji...!
 
A

ACCOUNTANT

Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
27
Likes
0
Points
0
A

ACCOUNTANT

Member
Joined Dec 5, 2010
27 0 0
Huyu Utingo nadhani jina hilo siyo la utani! Kama hawa kina Utingo ndiyo JF Senior Expert Members wa JF, basi Forum hii inaelekea kaburini. Shame!
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
" The way you see the problem is the problem itself "
 
N

Nancy Tweed

Senior Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
N

Nancy Tweed

Senior Member
Joined Nov 22, 2010
122 1 0
Hii blog ya michuz kila siku inaweka habari za JK , JK , JK tuuu!! inaboa sasa..!!!
Mara JK , kafanya hivi, mara JK atembelewa na flani, mara JK kaenda huku, Mara birthday ya mke wa JK, mara JK katungiwa kitabu..kila siku JK.. JK ..JK ..JK!!
Sawa ni Rais lkn sio kila habari yake tunaitaka.
Au Michuzi ameshakuwa mpiga picha wa rais??
Au michuzi naye yupo UWT??
Au Michuzi anafanya kumpigia promo mzee kurudishia umaarufu wake ulioporomoka?? and then...??

USHAURI WA BURE:
Michuzi japokuwa tunajua brog ni mali yako binafsi, lkn jaribu kuweta habari za jamii zaid, hiz za JK wanaozitaka wanajua pakuzipata..wataenda kwenye site za Uhuru, daily news, mtanzania,ikulu na kwenye blogs,facebook na website zake (JK) kibao zilizofunguliwa na watu wake.
Blog ya michuzi ni blog binafsi na wala siyo ya serikali. Anayo haki ya kutomchukia JK na ya kuweka picha azitakazo, kama ambavyo wewe unayo haki ya kuacha kuitembelea kama kweli inaboa kiasi hiko.
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
Ni kibaraka tu huyo.... Kwanza habari zingine ambazo hazihusiani na IKULU anaziiba kwenye blog za watu mbali mbali na kupost kwake.... Ukitaka kuamini tembelea blog ya haki ngowi...ukiiishakuta post shortly utaikuta kwa Michuzi..bila ku quote source..
 
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2009
Messages
413
Likes
7
Points
0
Ustaadh

Ustaadh

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2009
413 7 0
Ni kibaraka tu huyo.... Kwanza habari zingine ambazo hazihusiani na IKULU anaziiba kwenye blog za watu mbali mbali na kupost kwake.... Ukitaka kuamini tembelea blog ya haki ngowi...ukiiishakuta post shortly utaikuta kwa Michuzi..bila ku quote source..
Kama JF ilivyo kibaraka kwa CDM?
 
C

chidide

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
91
Likes
1
Points
0
C

chidide

Member
Joined Nov 11, 2010
91 1 0
Siku hizi comments kwenye blog yake zimeshuka sana. By the time JK anaachia ngazi 2015 sidhani kama hiyo blog itakuwa na any advert!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kwani lazima uingie michuizi
Si unaipotezea tu:A S-alert1:
 
K

kalamuzuvendi

Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
65
Likes
3
Points
15
K

kalamuzuvendi

Member
Joined Nov 19, 2010
65 3 15
jaman wana JF, sie ni kupinga tu kila kitu. Comments karibu zote hapo watu wanapaka tuuuuuu! completely negativ minded...

Zingatia,
1.kwan unalazimishwa kutembelea?
2.Mbona kuna blogu nying sana jamani, kwann Michuz tu?
3.Nyinyi wenyewe mnatembelea kwa wingi, mnampa hits na mnapandisha chatini-huwa mnafuata anachopost, kwann hamuend kwenye blogu nyingine kama http://mafisaditanzania.blogspot.com/...?, michuzi hamuit mtu mle, mnaenda wenyewe. so ipotezeen kama vp.


Najua mnataka apost nini ili awakune..! tengezenni na nyinyi blogu zenu bana!

Hamna kazi?
 
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
876
Likes
46
Points
45
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
876 46 45
Huyu jamaa ni mfanyakazi wa serikali na lazima amtumikie kafiri kusudi apate ujira wako..
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Kwani mnalazimishwa kusoma blog yake?
Michuzi ni mwajiriwa wa serikali, lazima apulizie kibarua chake.....huenda siku moja akawa mpiga picha wa ikulu.
Mie ningekushauri wewe uliyeanzisha hii thread kuanzisha blog yako, nawe unaweza kuamua ni habari gani uiweke na kusomwa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,090
Members 474,351
Posts 29,211,811