Michirizi ya miguuni mwa wanawake inanitia mushawasha wa mapenzi..


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Wana JF,

Mwenzenu huwa nasisimka nikiona michirizi ya miguuni mwa kina mama, hasa mguu unapokuwa ni wa bia na mwororo (smooth). Mie nikiona hivyo, nywele hunisisimuka, na huba humwangukia mwenye miguu ya aina hiyo.

Hakika nia maajabu ya Mungu. Kuna siri gani katika michirizi hiyo? Mimi ni tofauti na wanaume wengine? Naomba wanasaikolojia mnisaidie.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Wana JF,

Mwenzenu huwa nasisimka nikiona michirizi ya miguuni mwa kina mama, hasa mguu unapokuwa ni wa bia na mwororo (smooth). Mie nikiona hivyo, nywele hunisisimuka, na huba humwangukia mwenye miguu ya aina hiyo.

Hakika nia maajabu ya Mungu. Kuna siri gani katika michirizi hiyo? Mimi ni tofauti na wanaume wengine? Naomba wanasaikolojia mnisaidie.
Kabisa. Mie sina ufagio.

Mimi hiyo michirizi naionaga kwa wanawake wanene (turbo) wale wanao-abuse au kufakamia misosi na bia za ofa *pun very much intended*
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
85
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 85 0
Hiyo michirizi inasababishwa na ngozi kutanuka shauri ya unene.Ni stretch marks..no magic or anything. Wakati wengine inawakera kumbe kuna wengine inawafurahisha! Kweli binadamu kiumbe wa ajabu sana.Wanawake wanajitahidi kutafuta tiba kuiondoa kumbe kuna wenye kuitamani!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Pia mie
lambalamba:A S-alert1:
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,646
Likes
3,617
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,646 3,617 280
Kwa kweli tunatofutiana, mimi ngozi ya demu yenye michirizi sipendi hasa akiwa mnene mweupe michirizi hadi kwenye kwapa/mikono, kwa mimi no no no no.
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Huwa inaitwa kwa lugha nzuri michirizi ya utamu, wengi tunaipenda ila hatutaki kusema ukweli ila isizidi sana inakuwa kero zaidi kuliko raha
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Huwa inaitwa kwa lugha nzuri michirizi ya utamu, wengi tunaipenda ila hatutaki kusema ukweli ila isizidi sana inakuwa kero zaidi kuliko raha
Utaipendaaaa..............
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Kabisa. Mie sina ufagio.

Mimi hiyo michirizi naionaga kwa wanawake wanene (turbo) wale wanao-abuse au kufakamia misosi na bia za ofa *pun very much intended*
Kuna wengine wenye maumbo ya kawaida wanakuwa nayo; si wanene tu.
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Kuna wengine wenye maumbo ya kawaida wanakuwa nayo; si wanene tu.
Yaani hao ni balaa tupu maana huwa wananivutia sanaila awe natural na sio mchanganyiko pamoja na maswala ya kichina.
 
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
574
Likes
2
Points
0
N

ngoko

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
574 2 0
Wana JF,

Mwenzenu huwa nasisimka nikiona michirizi ya miguuni mwa kina mama, hasa mguu unapokuwa ni wa bia na mwororo (smooth). Mie nikiona hivyo, nywele hunisisimuka, na huba humwangukia mwenye miguu ya aina hiyo.

Hakika nia maajabu ya Mungu. Kuna siri gani katika michirizi hiyo? Mimi ni tofauti na wanaume wengine? Naomba wanasaikolojia mnisaidie.
Kashaijabutege, wewe ni faraja kubwa kwa hao wa dada wenye michirizi, maana kwa kiasi kikubwa michirizi huharibu urembo wa mdada.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kashaijabutege, wewe ni faraja kubwa kwa hao wa dada wenye michirizi, maana kwa kiasi kikubwa michirizi huharibu urembo wa mdada.
siyo michirizi ya usoni
Kule kwa chini wewe:A S-alert1:
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,731
Likes
2,674
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,731 2,674 280
Nadhani hapa kuna kukinzana na kashaijabutege,nilivyo muelewa anazungumzia michirizi ya kuvunja hungo kwao saiita"Amazimola"au siyo kashaijabutege?hii nitofauti nz unene kwa hata mimi siipendi wengine unaikuta ktk mikono hasa wanaotumia mikorogo utawaonea huruma.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Nadhani hapa kuna kukinzana na kashaijabutege,nilivyo muelewa anazungumzia michirizi ya kuvunja hungo kwao saiita"Amazimola"au siyo kashaijabutege?hii nitofauti nz unene kwa hata mimi siipendi wengine unaikuta ktk mikono hasa wanaotumia mikorogo utawaonea huruma.
Nona wapata soseji na mayai mawili teh teh
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,731
Likes
2,674
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,731 2,674 280
Kibweka acha uchokozi mkuu nililetwa menu imepangwa hivyo ikabidi nicheke sana hata mhudumu hakujua nacheka nini!!nikachukua picha kama ukumbusho.
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Nadhani hapa kuna kukinzana na kashaijabutege,nilivyo muelewa anazungumzia michirizi ya kuvunja hungo kwao saiita"Amazimola"au siyo kashaijabutege?hii nitofauti nz unene kwa hata mimi siipendi wengine unaikuta ktk mikono hasa wanaotumia mikorogo utawaonea huruma.
Ewaaaaa, Amazimola. Umenikumbusha kwetu. Yaani kitu Kiiza wacha tu!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kibweka acha uchokozi mkuu nililetwa menu imepangwa hivyo ikabidi nicheke sana hata mhudumu hakujua nacheka nini!!nikachukua picha kama ukumbusho.
teh aya bana
 
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined Nov 29, 2010
54 0 0
Hii huwezi ikuta kwenye mguu wa kichaga. Naamini hata wengi walioiponda humu ni wao...
 

Forum statistics

Threads 1,239,121
Members 476,369
Posts 29,343,328