• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Michepuko inaumia sana ikiona "status" za "happy family"

Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
7,916
Points
2,000
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
7,916 2,000
Asikuambie mtu, michepuko inaumia Sana ikiona familia yako ina furaha. Haijalishi ni michepuko ya jinsia gani.

Iwapo utaweka status za familia yako ikiwa na furaha, ujue kuna maumivu upande mwingine.

Ujumbe: Michepuko siyo dili, itakuharibia familia bure.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
27,892
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
27,892 2,000
heeeeee!
vizuri kula na wenzio, hahahahahahahha
 
cutelove

cutelove

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,297
Points
2,000
cutelove

cutelove

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,297 2,000
Si kweli. Kwanza ukiona familia ya mchepuko wako ipo happy na wewe unakuwa happy kwa sababu unajua mambo ni bomba, utaendelea kuchepuka naye ipasavyo maana hakuna anayejua mahusiano.

Endapo itakuwa unhappy moyo wako unaweza ukakusuta na kuhofia attacks kutoka kwa familia husika au ukawaza kinachofuata ni kushikwa ugoni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
7,916
Points
2,000
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
7,916 2,000
Si kweli. Kwanza ukiona familia ya mchepuko wako ipo happy na wewe unakuwa happy kwa sababu unajua mambo ni bomba, utaendelea kuchepuka naye ipasavyo maana hakuna anayejua mahusiano.

Endapo itakuwa unhappy moyo wako unaweza ukakusuta na kuhofia attacks kutoka kwa familia husika au ukawaza kinachofuata ni kushikwa ugoni.

Sent using Jamii Forums mobile app
Michepuko mingi huwa inatamani familia yako iharibike ili ibaki yenyewe
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
12,050
Points
2,000
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
12,050 2,000
Si kweli. Kwanza ukiona familia ya mchepuko wako ipo happy na wewe unakuwa happy kwa sababu unajua mambo ni bomba, utaendelea kuchepuka naye ipasavyo maana hakuna anayejua mahusiano.

Endapo itakuwa unhappy moyo wako unaweza ukakusuta na kuhofia attacks kutoka kwa familia husika au ukawaza kinachofuata ni kushikwa ugoni.

Sent using Jamii Forums mobile app
Unajiwakilisha vizuri sana..!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
8,367
Points
2,000
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
8,367 2,000
Asikuambie mtu, michepuko inaumia Sana ikiona familia yako ina furaha. Haijalishi ni michepuko ya jinsia gani.

Iwapo utaweka status za familia yako ikiwa na furaha, ujue kuna maumivu upande mwingine.

Ujumbe: Michepuko siyo dili, itakuharibia familia bure.
The funny thing is,hiyo “familia” unayodai ina “furaha” infact haina

Display na maandishi ya kuashiria eti mna good time ni infact projections za insufficiencies zenu mna compensatia kwa kuandika na picha kwa wingi na bla blah kibao

Wenye furaha ya kweli hata muda wa kukumbuka ku-upload nonsense hawana

Tatizo mnaangalia one direction tu,hamjiangalii na nyie upande wenu the same way...

Ndio ile “sisi tulioko huku ni bora zaidi” kind of scenerio!

Maisha ni safari sio wote wana nauli-Kaa la Moto
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
48,589
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
48,589 2,000
The funny thing is,hiyo “familia” unayodai ina “furaha” infact haina

Display na maandishi ya kuashiria eti mna good time ni infact projections za insufficiencies zenu mna compensatia kwa kuandika na picha kwa wingi na bla blah kibao

Wenye furaha ya kweli hata muda wa kukumbuka ku-upload nonsense hawana

Tatizo mnaangalia one direction tu,hamjiangalii na nyie upande wenu the same way...

Ndio ile “sisi tulioko huku ni bora zaidi” kind of scenerio!

Maisha ni safari sio wote wana nauli-Kaa la Moto
Wenye furaha ya kweli hata muda wa kukumbuka ku-upload nonsense hawana


Sent using Jamii Forums mobile app
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
21,902
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
21,902 2,000
The funny thing is,hiyo “familia” unayodai ina “furaha” infact haina

Display na maandishi ya kuashiria eti mna good time ni infact projections za insufficiencies zenu mna compensatia kwa kuandika na picha kwa wingi na bla blah kibao

Wenye furaha ya kweli hata muda wa kukumbuka ku-upload nonsense hawana

Tatizo mnaangalia one direction tu,hamjiangalii na nyie upande wenu the same way...

Ndio ile “sisi tulioko huku ni bora zaidi” kind of scenerio!

Maisha ni safari sio wote wana nauli-Kaa la Moto
''Display na maandishi ya kuashiria eti mna good time ni infact projections za insufficiencies zenu mna compensatia kwa kuandika na picha kwa wingi na bla blah kibao

Wenye furaha ya kweli hata muda wa kukumbuka ku-upload nonsense hawana''.

Daah we jamaa leo umeandika booooooooooooooòoooonge la point aisee.

Status zozote zile kule watsap/kupost fb/insta picha ya mtu mkewe labda na watoto eti happy family/happy life/bla bla bla hua ni uongo 100%.

Kudos.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,404,468
Members 531,617
Posts 34,454,344
Top