Michelangelo; Genius aliemchallenge vikali Leonardo Da Vinci kwenye kazi za Sanaa

chalii wa ara

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
1,013
2,000
Mimi nadhani ndio nimepotea... Naamini mlikuwepo bado mnaendesha kubadilishana elimu hapa JF.

Nimewakumbuka saana.
Mkuu it has been a while since we lost your touches brother, karibu tena jukwaani chief i hope ujio wako will be much more than it has ever been before.

Mimi ni muwakilishi wa wengi tunaobarikiwa na maandishi yako huku tukiwa kimya nakuomba upokee salamu hizi kutoka kwa watu wa upande wa pili tunao appreciate your contents.
 

Humble African

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
4,779
2,000
Mkuu it has been a while since we lost your touches brother, karibu tena jukwaani chief i hope ujio wako will be much more than it has ever been before.

Mimi ni muwakilishi wa wengi tunaobarikiwa na maandishi yako huku tukiwa kimya nakuomba upokee salamu hizi kutoka kwa watu wa upande wa pili tunao appreciate your contents.
Shukrani Sana Mkuu!

Nimeifurahi Sana kusikia kutoka kwako. Nakufahamu vyema na umekuwa sehemu ya watu muhimu ya familia yangu toka Jamii forum.

Hivyo naamini tutakuwa na wakati mzuri tena.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom