Miche ya Papai Malkia F1 imegoma kuota

Negemu

Negemu

Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
73
Points
125
Negemu

Negemu

Member
Joined Dec 26, 2017
73 125
Niko kwenye majaribio ya kilimo cha papai,aina ya malkia F1, nilinunua packet moja ya mbegu, ambayo ina mbegu 80, hatua ya kwanza niliziloweka kwenye chombo chenye maji safi kwa muda wa suku 5 na kila suku nilikuwa nabadilisha maji, siku ya 6 nikahamishia hizo mbegu kwenye kitambaa cheupe kisafi kilicholoana nikazifunga kwa pamoja,na kuziweka juu ya sahani kwenye meza kwa siku 5, huku nikiloanisha kwa maji kidogo kila suku kwa muda wa siku 5,siku ya sita nikafungua kikakuta baadhi ya mbegu zimepasuka, nikahamishia kwenye viriba nilivyokuwa nimejaza udongo uliochanganyika na mbolea iliyooza,nilichimba shimo dogo kwa kutoboa na kijiti na kuweka mbegu mojamoja kwenye kila kiriba, nimekuwa nikimwagilia kila siku tangu tarehe 31/5/2019 mpaka leo tarehe 24 sijaona dalili yeyote ya kuota, sijui nilikosea wapi
img_20190624_100432-jpeg.1137536
img_20190523_183157-jpeg.1137539
img_20190624_100311-jpeg.1137540
 
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
1,953
Points
2,000
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
1,953 2,000
Ulizidisha kuloweka masaa 12 yanatosha sana.niliziloweka nikaziweka kwenye kopo lenye pamba iliyolowa kidogo nikafunika,ndani ya siku tano ilichipua,nikahamishia kwenye shimo.now nakula tu matunda.
 
Negemu

Negemu

Member
Joined
Dec 26, 2017
Messages
73
Points
125
Negemu

Negemu

Member
Joined Dec 26, 2017
73 125
Ulizidisha kuloweka masaa 12 yanatosha sana.niliziloweka nikaziweka kwenye kopo lenye pamba iliyolowa kidogo nikafunika,ndani ya siku tano ilichipua,nikahamishia kwenye shimo.now nakula tu matunda.
Mkuu unaiweka kwa juu ya pamba au chini, maana nasikia pia zinashambuliwa na fangasi
 
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
1,953
Points
2,000
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
1,953 2,000
Mkuu unaiweka kwa juu ya pamba au chini, maana nasikia pia zinashambuliwa na fangasi
Unaweka juu,pamba isiwe imelowa sana unyevu kidogo tu ,alafu unafunika ndani ya kopo ili usipote.
 
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
1,953
Points
2,000
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
1,953 2,000
Unafunika ili isifanyaje sojaelewa hapo mkuu,siku tana zote nafunika ndani ya kopo?
Unafunika ili unyevu usipote,kuanzia siku tatu unaangalia kama zimeanza kuota
s6300297-jpg.1138103
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
6,727
Points
2,000
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
6,727 2,000
kichwa cha habari ni mbegu zimekataa kuota sio miche imekataa kuota, asante.
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
5,232
Points
2,000
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
5,232 2,000
mbegu nyingi zinauzwa ni feki kuna jamaa wanajiita kwinka usirogwe ukanunua mbegu zao huwa hazioti
 
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2009
Messages
845
Points
500
CHIEF MGALULA

CHIEF MGALULA

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2009
845 500
Itakuwa ulivyohamisha kwenye viriba ulizifukia sana,inashauriwa uzizike kwa kidogo tu
 
cadey

cadey

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2014
Messages
959
Points
1,000
cadey

cadey

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2014
959 1,000
Mimi nakumbuka nilipanda izo mbegu moja kwa moja kwenye viriba bila kuloweka,viriba vilikuwa kivulini ,ziliota vizuri
 

Forum statistics

Threads 1,336,355
Members 512,581
Posts 32,536,183
Top