Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michango ya kumnunulia suti Rais wetu asiendelee kudhalilika

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kapotolo, Sep 21, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,713
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana JF, nimesikitishwa sana na habari za Rais wetu JK kununuliwa suti na waarabu, hii sio tu imemdhalilisha yeye kama rais, lakini na sisi wananchi wake anaotuongoza.

    Nimeona ni vyema basi ili rais wetu asiendelee kudhalilika, changia chochote ulichonacho tukakikabidhi ikulu kwa ndugu yetu Salva Rweyemamu, wafanye mpango wa kumnunulia rais wetu suti. Lakini pia tutamuomba Salva awe anatujulisha pale ambapo rais anahitaji kitu fulani ili tuwe tunamnunulia.

    Nitashukuru kama mtaniunga mkono, mtachangia kwa tigo-pesa na m-pesa kwa account nitakazotoa baadae. Asanteni na Mungu awabariki.
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Una undugu na Abdul Zungu aliehutubia kwenye kongamano la TGNP?
    Mawazo yenu yanafanana.
    OTIS.
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,411
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Mimi simtambui kama ni Rais wa jamhuri wa muungano wa Tanzania, je hili tangazo linanihusu? kuchangia kwangu siyo tatizo tatizo ni hapo kwenye red ume-generalize mno as if wote tunamtambua kwa hicho cheo chake
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,713
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu anajulikana kama rais wa Tanzania, popote pale utakapoenda ukisema mimi mtanzania watakwambia rais wako ni JK iwe unamtambua au la, so kama u mtanzania please tangazo linakuhusu, labda uukane uraia wako.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,399
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    mizigo mingine haibebeki, afadhali ubebe gunia la misumari utapata wasamaria wema watakutua.
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,713
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mzigo wako utampa nani akubebee? jitahidi uubebe mwenyewe
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu Kapotolo!
    Pliz nitake radhi bana
     
  8. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndio matatizo ya kupenda penda rushwa rushwa hizi mwishowe unahongwa hadi suti. Sina haja ya kumchangia wacha wamwaibishe ana uwezo mdogo sana wa akili huyo !
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,713
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu nikutake radhi kwa lipi, mbona sijakukosea heshima.
     
  10. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    good idea, i think if we do this; we are likely going to reduce most of shames we currently facing at International level. just imagine, SUTI? what is the ....??
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi ntamchangia tsh 25 kama aliruhusu kuwepo na uchumi unaoruhusu hiyo hela kuwa na thamani
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,713
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    asante mkuu kutoa ni moyo, nitakutumia account ya m-pesa, ubarikiwe
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,877
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nadhani mimi halinihusu maana siku Jairo aliporudishwa kazini kwa mbwembwe niliukana kabisa uraia wa Tz na kwa sasa hivi naishi kama mkimbizi katika nchi hii. Sina mpango tena wa kuomba uraia hadi hapo magamba yatakapoachia uongozi wa nchi.
     
  14. B

    BUBE JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanatuma kwa MPESA au TIGO PESA? NAMBA SASA
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,843
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    mnnnnh hapa simo
     
  16. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,640
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mwache aendelee kuaibika, chaajabu amekulia pwani. anajuwa madhara ya kuomba omba.
     
  17. bubbs

    bubbs JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2013
    Joined: Feb 2, 2013
    Messages: 367
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahah
     
  18. bubbs

    bubbs JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2013
    Joined: Feb 2, 2013
    Messages: 367
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haha sikujua kuna watu wanafikiria namna hii
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,399
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    Ile ile au kapewa nyingine.
     
  20. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,273
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hili zoezi lilikamilika?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...