Michael Richard Wambura aondolewa kwenye uchaguzi wa Simba SC

Jospina

JF-Expert Member
Apr 19, 2013
2,423
2,000
Breaking news! Michael Richard Wambura aondolewa kwenye uchaguzi wa Simba.
stay tuned for more updates!

---------------------

Sababu ni kwamba alishawahi kuvuliwa uana chama na klabu hiyo na kwamujibu wa Damas Ndumbaro (Dkt) imebainika kwamba haikuwahi kufanyika kikao "halali" kilicho mrejeshea uana chama wake..sio maneno yangu bali ni ya M/Kiti kamati ya Uchaguzi Simba niliye mtaja hapo ..alipokua akiongea na wanahabari mapema leo!
 

Nyati

JF-Expert Member
Mar 6, 2009
2,313
2,000
Jamani huyu ana gundu gani lakini, si wamwache tu yaani we acha tu anaweza kufa kwa ugonjwa wa moyo. Ni kama yule meya wa Bukoba na Ubunge, alishawahi kupokwa hadi uraia kisa ubunge, Hata sarakasi zinazoendelea sasa hivi ni hilo tu
 

MWANAKA

JF-Expert Member
Oct 4, 2013
4,275
2,000
ushauri tu kwa kaka yangu WAMBURA hivi kwa elimu yako uliyonayo je ni lazima uwe kwenye michezo maana mi naona kama hiyo gemu imekuwa si njema sana kwako sasa kwanini usiachane tu na haya mambo ya michezo?
 

Jospina

JF-Expert Member
Apr 19, 2013
2,423
2,000
Nilijua kuwa jamaa ana damu ya kunguni na wale jamaa...

Behind haya ni lilee kundi la URAIS TFF. Na mmoja wa wale anagombea ujumbe kamati ya utendaji.
 

Bulesi

JF-Expert Member
May 14, 2008
8,247
2,000
Ni sawa na kula nyama ya mtu,ukisha onja tu huwezi kuacha!!! We huoni hata Jamal Malinzi alivyokomalia TFF mpaka akapata urais kwa mbinde; sasa we jiulize huko kwenye michezo wanakokimbilia kuna nini?? Ni kwenda kuiba tu na sio kuendeleza michezo, by the time Malinzi anamaliza term yake hakuna lolote la maana atakalokuwa amelifanya kuendeleza soccer bongo lakini yeye atakuwa ameneemeka kwa fursa atakazojitengenezea!!!
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,163
2,000
Wambura hajui wala hana mahaba na michezo hata kidogo...
 

akenajo

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
1,618
2,000
Wambura sasa apumzike tuu kugombea hata ubalozi wa nyumba kumi huenda wakamtosa pia
 

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
1,285
2,000
Ni Halbadri ya Mlandege ya Zanzibar alipoikosesha ushiriki wa Kombe la CAF wakati akiwa Katibu Mkuu FAT. Kisa? Tanzania kuchelewa kiwasilisha majina Makao Makuu Cairo. Ajabu? Jina la Simba lilitumwa kwa wakati, licha ya timu hizo kicheza ligi hiyohiyo ya Muungano wakati ule!
 

Jospina

JF-Expert Member
Apr 19, 2013
2,423
2,000
Wambura hajui wala hana mahaba na michezo hata kidogo...
Huwa naumia jinsi wambura anavyonyanyaswa. niliwahi kumsikiliza wakati wa rufaa yake ya TFF niliamini ni jembe la mpira ila kunawanaojua uwezo wake ndo maana wanamkaba mapema maana uwezo alionao akipewa nafasi kuna watu watasahau kuchaguliwa maana yeye yuko juu KIUELEWA.
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
17,241
2,000
Breaking news! Michael Richard Wambura aondolewa kwenye uchaguzi wa Simba.
stay tuned for more updates!
Wamefanya vzr kuondoa jina lake...........Jamaa angekuwa km malinzi kazi kupendelea kabila lake kwenye nafasi za uteuzi. NA WAMBURA NDO HIVOHIVO.
 

Uliza_Bei

JF-Expert Member
Feb 17, 2011
3,183
2,000
Hilo jamaa Wambura halina tofauti na Rage wukiwaona katika michezo ujue wamekuja kuua tu
 

Adrian Stepp

Verified Member
Jul 1, 2011
2,439
2,000
Ana tatizo gani kwani mpaka wamuondoe?

Sababu ni kwamba alishawahi kuvuliwa uana chama na klabu hiyo na kwamujibu wa Damas Ndumbaro (Dkt) imebainika kwamba haikuwahi kufanyika kikao "halali" kilicho mrejeshea uana chama wake..sio maneno yangu bali ni ya M/Kiti kamati ya Uchaguzi Simba niliye mtaja hapo ..alipokua akiongea na wanahabari mapema leo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom