Miaka ile ilikuwa kawaida kuvuta sigara bar, au kwenye mgahawa wa chakula


black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,731
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,731 2,000
Mkuu sasa hivi Ulaya ukiwa mvutaji wa sigara utapata shida sana. Hospitali wameweka mabango ya Green Zone no smoking kuanzia kwenye longo kuu. Unaruhusiwa kuvuta kwenye Kitiona cha public transport kilicho karibu.

Wanaishi ni wale wa lung cancer anakumbia hata nisipovuta nitakufa. I may as well enjoy it when it lasts.
Imekuwa shida halafu bei zake sasa
Paketi moja ni sawa na paketi 10 za Tz
Au unanunua fake za eastern Europe ambazo wanaweka kila takataka
Wengi wamehamia kwenye e- cigarette
Uvutaji hauna raha kabisa siku hizi

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,745
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,745 2,000
Na wewe kabla yakuandika hichi ulichokiandika ungetafakari, msktini navuta, kanisani navuta mahakamani na polisi ndo usingepazungumzia kabisa napuliza kama kawaida.

Labda nikudadavulie kidogo misikitini na makanisani kuna maeneo mapana tu yanayoruhusu kuvuta sigara yani navutia kwenye maeneo yao na si ndani ya majengo.
Hujaelewa ulichokiandika… Msikitini/Kanisani sehemu ya ibada si eneo lililotengwa ya kuvutwa, hapo si sehemu ya ibada..... Upulize mahakamani..!!! Polisi..!!!! unajiandikia tu
 
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2018
Messages
3,468
Points
2,000
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2018
3,468 2,000
Ilikuwa miaka ya 80 na 90 na kulikuwa na ashtrays kwenye ndege zote na ilikuwa jambo la kawaida sana ukikata ticket wanakuuliza smoking or non smoking?
Ila walipopiga marufuku tuliteseka sana wavutaji



Sent from my SM-G570F using Tapatalk
Ni kweli kabisa,miaka hiyo kupuliza fegi ndani ya ndege ilikua ruksa,hivi karibuni Airports zote za Thailand wamepiga marufuku uvutaji wa Sigara na kuvifunga vyumba vya kuvutia "Smoking rooms" ndani ya Airport zote za Thailand.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
11,731
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
11,731 2,000
Ni kweli kabisa,miaka hiyo kupuliza fegi ndani ya ndege ilikua ruksa,hivi karibuni Airports zote za Thailand wamepiga marufuku uvutaji wa Sigara na kuvifunga vyumba vya kuvutia "Smoking rooms" ndani ya Airport zote za Thailand.
Kwa kweli wazifunge tu
Ila kwa wavutaji naona middle East na indians wanavuta sana
Kama Dubai smoking area ile pananuka kama ashtray ukipita
Bora wangefunga tu

Sent from my SM-G570F using Tapatalk
 
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2017
Messages
1,552
Points
2,000
N

ngonyango

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2017
1,552 2,000
Kutokana na madhara mengi ya kiafya yanayotokakana na moshi wa sigara, smoking ban iliwekwa. Ni wangapi waliwahi kuulizwa smoking or non smoking area wakati wananunua ticket ya ndege?

Hii inainyesha jinsi nguvu ya umma ilivyo kubwa. Pamoja na mahela ya wenye kampuni za sigara lakini wameshindwa kulizuia hili.

Miaka ile ilikuwa kawaida kuvuta sigara bar, au kwenye mgahawa wa chakula. Sikuhizi hata nyumbani kwako pia unashauriwa uvutie sigara nje hasa ukiwa na watoto. Sisi wengine tulikua tunatumwa kuwasha sigara ya bsbu jikoni na ukiileta bsbu snaendelea na hadithi.
Uzi tayari? duh
 

Forum statistics

Threads 1,285,027
Members 494,367
Posts 30,847,695
Top