Miaka ijayo atakuja waziri mwingine Wa Elim nae utasikia analeta mitaala yake ya Elim


Pozzers

Pozzers

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
249
Likes
357
Points
80
Pozzers

Pozzers

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2013
249 357 80
Tunaacha kuboresha elimu, tunaboresha ugumu wa kuipata elimu,kuna kuboresha elimu na kupunguza wasomi kwa kuboresha ugumu wa kuipata elimu.
 
Kibao

Kibao

R I P
Joined
Nov 8, 2007
Messages
636
Likes
342
Points
80
Kibao

Kibao

R I P
Joined Nov 8, 2007
636 342 80
Kila Waziri wa elimu anakumbukwa kwa kitu alichofanya. Mfano Marehemu Mungai ana lake. Marehemu Mgonja alikuwa na yake.n.k.Mara matokeo makubwa sasa, mara elimu ya kujitgemea, mara elimu ya ngumbaru nk. Yote haya yanatokea kwa sababu hutuja kaa chini kama tafa ya kuchagua malengo ya muda mrefu katika elimu. Kwahiyo kila waziri anakuja na vipa umbele vyake.

Inabidi kama nchi tukae na kushirikisha wadau ili tuje na mkakati na vipa umbele katika kila sekta.
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240