Miaka 8 sasa Kenya imetimiza utoaji elimu bure hadi la nane.......


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Wakati CCM wasema elimu bure haiwezekani na JK hata anadiriki kuwaponda wanaoidai ni ............"absolutely nonsense"........wenzetu wa Kenya ambao wapo makini siyo kama sisi tuliojaa bla-bla tu wametimiza leo miaka 8 tangia elimu bure ya shule ya msingi kuanza kutolewa na wanaohitimu darasa la nane leo wako laki saba.......................ambao wazazi wao hawakutoa hata thumni kugharimia masomo yao....................

Katika hali hii tutegemee Kenya kwenye Jumuiya ya Afrika Mashariki watakuwa viongozi na sisi wapagasi wao kutokana na uongozi wa mafisadi wa CCM ambao kutoa misamaha ya kodi kwa manufaa yao hawaoni tatizo na wanakuwa ni DR.YES lakini kumhudumia mtanzania hapo wao ni Dr. NO............................

KWELI NI KIGUMU CHAMA CHA MAFISADI...............
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
kuna watu wa ajabu sana nchi sijapata kuona! wakati Dr. anawaambia wachague siment elfu tano na bati elfu tano ili waweze kujenga na watoto wao wasome bure had form six wengi walisema hiyo hayawezekani ila lile la Kigoma kuwa dubai na treni ya dar-mwanza-mara na meli za victoria na nyasa na yale ma-airports yanawezekana.

Mtaji wa CCM ni wannchi "wajinga"(sijawatukana, namaanisha wasiojua) ambao ndi wengi....cha maana tuendelee kuwaelimisha ndugu zetu hawa..may be siku mija watatoka usingizini.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Mtaji wa CCM ni wannchi "wajinga"(sijawatukana, namaanisha wasiojua) ambao ndi wengi....cha maana tuendelee kuwaelimisha ndugu zetu hawa..may be siku mija watatoka usingizini.
Ni kweli lakini wengi hivi sasa wamefumbuka macho tatizo ni CCM na wizi wa kura..................
 
M

Mkodoleaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
454
Likes
0
Points
0
M

Mkodoleaji

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
454 0 0
kuna watu wa ajabu sana nchi sijapata kuona! wakati Dr. anawaambia wachague siment elfu tano na bati elfu tano ili waweze kujenga na watoto wao wasome bure had form six wengi walisema hiyo hayawezekanii

Mtaji wa CCM ni wannchi "wajinga"(sijawatukana, namaanisha wasiojua) ambao ndi wengi....cha maana tuendelee kuwaelimisha ndugu zetu hawa..may be siku mija watatoka usingizini.
Na mmoja kati ya watu hao ni Sitta ambaye anagombea uspika. Yaani CCM wameoza wote ningependa Spika asitoke CCMM
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,658
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,658 280
Labda watabadilika na kukubaliana na ukweli kuwa elimu ya msingi na sekondari kutolewa bure inawezekana.
 

Forum statistics

Threads 1,205,268
Members 457,825
Posts 28,188,188