Miaka 60 ya uhuru, Bado CCM inazunguka kuhubiri Barabara, Madawati, Naamini Watanzania Tuna tatizo kiakili

Arovera

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
4,338
2,000
Wakuu,

Nchi inakaribia miaka 60 ya uhuru yaani TAA Na TANU zilihubiri maji, barabara na madawati, na CCM nayo bado wanazunguka kutuhubiria hayohayo mambo ya maji, barabara naamini kama sio watanzania tuna matatizo sehemu basi, maana hata mwanamke ukiwa unampa ahadi za kufanana siku zote mwisho anakuona wewe muongo anaachana na wewe.

Nimejaribu kuwaza tu kwa akili ya kawaida.
 

Haya_Land

JF-Expert Member
Dec 26, 2017
5,231
2,000
True , this done in form of political sympathy in order to win illiteracy
 

Arovera

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
4,338
2,000
Absolute you have answere him fact

Hua hata kiongozi akihutubia akafananisha vitu vya Tanzania na Marekani hapo basi namuona uelewa wake ni wa walakini lazima ujue kuishi na kujifunza mazingira yako kwanza sio uishi kwa kujifunza mazingira ya watu wengine!
 

Lailah ila Issa

JF-Expert Member
Jan 31, 2020
974
1,000
Absolute you have answere him fact
huyo jamaa ana akili sana...kaongea ujinga makusudi tu kwasababu hapendi sifa sana mda ote...yuko humble ili mda mwingine mmchukulie wa kawaida tu...ila akianza kutema madini yake kila wakati..mtamkimbia
 

mwarobaini_

JF-Expert Member
Jan 26, 2020
1,235
2,000
Siku tukiwaondoa hawa wajinga madarakani ndio tutagundua ni kwa kiasi gani tumejichelewesha.

Ukitaka kujua serikali imejaa wajinga hebu jaribu kufungua biashara, vihunzi utakavyo kutana navyo unaweza kubaki unacheka.
 

Agenda1

JF-Expert Member
Aug 11, 2017
1,692
2,000
huyo jamaa ana akili sana...kaongea ujinga makusudi tu kwasababu hapendi sifa sana mda ote...yuko humble ili mda mwingine mmchukulie wa kawaida tu...ila akianza kutema madini yake kila wakati..mtamkimbia
Unaweza kuwa na madini, lkn once inatokea unashabikia jambo lenye mantiki kwa mtazamo hasi na hoja dhaifu basi unastahili kupuuzwa na madini yako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom