Miaka 55 ya uhuru; Je ni uhuru wa kufanya lolote?

jopss

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
286
500
15370194_10211212405204858_3934841750734086474_o.jpg
 

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Dec 8, 2010
7,431
2,000
Bado kidogo watapanga bidhaa lango la ikulu. Inakera sana kuishi bila mpangilio. Naamini hata mateja wataanza kunya popote muda si mrefu. Maana pachafu hushawishi kuongezea uchafu au sema penye mlundikano wa taka ndipo watu hutupia taka zingine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom