Miaka 50 ya uhuru-serikali ya ccm imeshindwa kutoa huduma bora kwa jamii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru-serikali ya ccm imeshindwa kutoa huduma bora kwa jamii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwakalinga Y. R, Oct 3, 2011.

  1. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kinachonisikitisha ni miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika kuna shule kama Shule ya msingi Mvomero-Morogoro haina madawati na madarasa.Kweli watu wakiwa wanaikosoa serikali ya CCM wanafanya makosa/dhambi?.
    Inasikitisha kuona shule hazina madawati wala madarasa halafu viongozi wachache wanatembelea magari ya kifahari na misafara mirefu ambapo kiukweli gharama wanazotumia zingetosha kununua madawati na kujenga madarasa.
    Ukweli unapotoshwa kuhusu amani.Tunadanganywa kuwa tuna amani wakati watu wanakufa kwa maradhi kutokana na umasikini unaosababishwa na mipango mibovu ya maendeleo-isiyotekelezeka.Huduma za afya duni ili hali watawala wanafuja fedha za walipa kodi bila huruma.
    kama watu wachache wanatumia madaraka yao kuwanyonya wengine,kuna amani kweli hapo?.
    Kweli ni haki watu wachache wafanye uzembe halafu serikali itumie hela za walipa kodi kufidia hasara hiyo ili hali watu hao wapo wanatembea kifua mbele.Gharama za kuwalipa Dowans bil 111 zingejenga madarasa mangapi na kununua madawati mangapi?.Kuna amani kweli hapo?.
    Yapo mengi sana yanasikitisha na kustaabisha.
     
  2. k

    kimarabucha JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2017
    Joined: Jul 29, 2017
    Messages: 796
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa najiuliza ni Kwa nini CCM IMESHINDWA kuwakomboa watanzania na wimbi la UMASKINI Kwa zaidi ya MIAKA 50?
     
  3. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 14,395
    Likes Received: 21,346
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu wanaoshindwa kuwakomboa Watanzania wakibadilisha Shati na kuvaa Kombati mnawadanganya Watanzania kuwa Hao ni Wakombozi,
     
  4. J

    Jmc06 JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2017
    Joined: May 11, 2016
    Messages: 761
    Likes Received: 1,057
    Trophy Points: 180
    Niambie ni chama gani Africa kiliwaondolea umaskini wananchi wake?,umaskini wako utauondoa wewe mwenyewe kwenye familia yako, wala ukoo wako huwezi kuuondolea umaskini. Sio CCM,CUF wala CHADEMA itakayoondolea wananchi umaskini.Umaskini ni fikra za kuzaliwa nazo, hata marekani na maendeleo iliyonayo ina watu wanaitwa BERGERS(ombaomba) zaidi ya million mbili pamoja na kuitwa Land OF Opportunity, hapo ndo vyama vya upinzani vinapolaghai wananchi,kinachotakiwa ni miundo mbinu ya kueleweka,barabara,hospitali,maji, umeme nk na ndo anachopigania Magufuli. Wananchi hawataki kusikia habari za CCM,CDM wala CUF wanachotaka ni maendeleo. Sasa nyie jikite kwenye uvyama uvyama msahau kuwasikiliza wananchi majimboni kwenu muone mtakavyopoteza majimbo karibu na yote 2020.
     
  5. T

    The Elephant JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2017
    Joined: Dec 18, 2014
    Messages: 2,839
    Likes Received: 1,432
    Trophy Points: 280
    CCM yenyewe inahitaji kukombolewa hayo unayoyasema yako juu ya uwezo wao
     
  6. B

    Babati JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 30,973
    Likes Received: 24,101
    Trophy Points: 280
    Wateja wakubwa wa CCM ni watu maskini. Over
     
Loading...