Mia Khalifa afunguka juu ya mapambano katika tasnia ya ponografia: Familia yangu ilinikataa walipogundua

DeepPond

JF-Expert Member
Nov 18, 2017
9,621
2,000
Mkuu ulishajaribu kustream?.. maana mimi kwa knowledge yangu ni kwamba mtu hawezi kucheki live streaming kwenye darkweb sababu zile layers za security na encryption zinafanya mtandao uwe very slow kwahio there is no way unaweza kucheki live.. labda kama ni recorded lakini wanakupa kila kitu hadi behind the scene.
Zaman ndo ilkuaga inagoma kustream,
Teknologia inakua kwa kasi Sana.

Skuhz unaweza kustream na still ukaweza kumantain anonymity.

Kikubwa uweze kua na dynamic Ip address

Sent using Jamii Forums mobile app
 

DeepPond

JF-Expert Member
Nov 18, 2017
9,621
2,000
Classic sana huyu demu, na anatoa tigo vyema kabisa.. nilipata namba yake Hua tunawasiliana ila nahisi alikuja kuibadili.. ntamtafuta tena tu na lazima nimle wakati ule sikua njema kiasi

Sent using Jamii Forums mobile app
Yuko HONGKONG sahv,
Huwez KUMPATA kwa ile Namba Yake ya Bongo.

Ya Bongo inapatkanaga TU anapokuaga TZ.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Top Bottom