Mi ni mwimbaji,mtunzi(songwriter) nifanyeje nipate label ya kunidhamini.


G

gambalakobe

Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
54
Likes
40
Points
25
Age
26
G

gambalakobe

Member
Joined Jul 1, 2015
54 40 25
Salaam,Wakuu, nimeanza na cover za wasanii wa nje naziimba kwa usahihi kabisa mfano. :human nature by mj
:Gone too soon by mj
:I look to you by witness Houston.Etc

Kwa cover za wasanii wa ndani:
:hallelujah by diamond platinum.
:seduce me by alikiba

Nipo hapa dar nimeshindwa nifanyeje hili nitoke kimziki wenye fikra pevu mnisahidie.
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,785
Likes
9,221
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,785 9,221 280
Nenda kapige magoti WCB mkuu
 
Jerry santonga

Jerry santonga

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
574
Likes
408
Points
80
Jerry santonga

Jerry santonga

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
574 408 80
Umeshawahi kurekodi?
 

Forum statistics

Threads 1,250,234
Members 481,278
Posts 29,725,412