Mi mshamba wa mapenzi, hizi style nyingine hapana, wacha anitangaze vibaya tu


GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,770
Likes
9,845
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,770 9,845 280
Huyu dada nipo naye room tunaandaliana au kupikana kwa ajili ya kulana. Akaanza kuninyonya masikioni akashuka kifuani akaenda miguu kwenye vidole kaninyonya sana.

Akaja tena hapa kiunoni akashika nanii...hii nanii... Akaanza kuinyonya... Nikamwona anaibinua juu miguu yangu eti aninyonye kwenye a** ho*e sijui kama mmeelewa. Yaani sehemu ya kutolea namba 2. Hapo ndo nikaona hakuna sehemu itakayobaki salama sasa.

Nikamkatalia kabisa tena kwa ukali. Heeehh... Utanyonyaje maeneo hayo. Ye mwenyewe ananambia "hamna bwana mbona nmekuona kusafi...kusingekuwa kusafi nisingekunyonya. Amenikata stimu nimemwambia siwez kuendelea naye. Ndo yule dada wa miaka 33 anayetaka nimwoe.

Nashukuru sikuwah mnyonya ulimi.haya mambo yanatia kichefuchefu sana.hayo maeneo mnaweza pata magonjwa halaf tuanze kusumbuana. Nmesikitika sana. Napenda mapenzi lakini yasiwe hatarishi.

Najua ataawaambia wenzake maana huwa anatabia ya kuwaambia wenzake kila tukicheza game.mpaka wenzake wananipigia simu sometme kuwa namchosha mwenzao.acha antangaze tu kuwa nmegoma hiyo kitu
 
son_of_masia

son_of_masia

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2015
Messages
242
Likes
124
Points
60
son_of_masia

son_of_masia

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2015
242 124 60
Huku jamaa kiboko,kioe siku anakuja na vihoja vipya.
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
11,497
Likes
24,052
Points
280
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
11,497 24,052 280
Mmmh.
 
flood

flood

Senior Member
Joined
Jul 10, 2017
Messages
121
Likes
166
Points
60
flood

flood

Senior Member
Joined Jul 10, 2017
121 166 60
Umemtolea wapi huyo wa hvyo aseee mbona hiyo ni hatari
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450