Mhusika wa tukio la arusha haihitaji hata senti kumjua: Tuanze na mwigulu nchemba


KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
1,821
Likes
9
Points
135
KYAMTUNDU

KYAMTUNDU

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
1,821 9 135
Ndugu zangu wana JF!
Ni rahisi sana linapotokea tukio la kuuliwa kwa raia au raia kuandamana kulihusisha na kauli ya DR. SLAA aliposema nchi HAITATAWALIKA....!
(Japo wanaosema hivyo wote hawakusoma vishazi huru na tegemezi na au Minor and Major Premises ndo maana hilo hitimisho lake halioneshi maneno aliyoyasema kabla...!)

LAKINI kwa makususdi kabisa SERIKALI na MAKADA wa CCM hawajataka TUIKUMBUKE tena kwa jicho kali kauli ya MWIGULU NCHEMBA aliyesema "ARUSHA MKIIKATAA CCM, MTAKUFA TU"

Hii kauli ISIYOWEZA KUPITA HIVI HIVI!
Hatuhitaji milioni MIA MOJA....
MILIONI MIA MOJA zipelekwe kuhudumia majeruhi tu!
MWINGULU hawezi kutoka hivi hivi!
TAFAKARI
 
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
305
Likes
2
Points
0
Age
35
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
305 2 0
halfu jana Nepi anasema ni CDM haohao kwa viashilia hewa, Shem on your Education that you have, does't assist you but destroy you totaly
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
Haya mambo bwana. Mbona kila mtu anamjua mhusia? Si mwende mkachukue hiyo million Mia moja?
 
K

Kihega

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
1,338
Likes
2
Points
135
K

Kihega

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
1,338 2 135
Hizi kauli za Nepi ni sawa na aliyekuwa waziri wa wa habari wa utawala wa Sadam Hussain wa Iraq,Muhammad Saeed Al-sahf.:disapointed:
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
10,864
Likes
7,462
Points
280
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
10,864 7,462 280
Wahusika wenyewe ndio wenye milioni mia moja!
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Serikali ya ccm inatufanya Mab,.wege
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,865
Likes
15,392
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,865 15,392 280
Savimbi yatosha.
 
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,659
Likes
1,614
Points
280
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,659 1,614 280
Wahusika wakuu wametoweka huku jamvini tokea 15/06/013
Si Mwigulu
Wala. Mwampamba
Au dada Shonza

Hawajibu wala kupost chochote nini kimewakimbiza?
Nafsi zao sasa zinawasuta.
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
lukuvi na kiini macho to silent the mass i wish kama a member of cabinet angepigwa risasi hasa lukuvi na nchimbi
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,826
Likes
207
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,826 207 160
Hili halivumiliki!Savimbi ajibu tuhuma!
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,469
Likes
1,728
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,469 1,728 280
Lukuvi nagejua ANGENILETEA MIMI HIO 100m kwa sababu namjua muhusika wa mlipuko na hatima serious shooting and killing of innocent civilians.Naye ni Mwigulu na mawakala wake ndani ya ccm.
 
Mujumba

Mujumba

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
853
Likes
13
Points
0
Mujumba

Mujumba

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
853 13 0
[h=5]"MTAZAMO WA KIJASUSI"
Bomu wamerusha chadema wenyewe kwa kuwatumia gaidi wao mmoja kati ya hawa
1. Ben saa nane huyu alisomea somalia namna ya kutumia mabom ya mikono
2.Deusi aman jr huyu alisomea kutumia risasi na kuvunja watu shingo LIBIYA So baada ya Beni saa nane kurusha bom huyu alimkava kama SNAIPA akidungua kutokea mbali mtu yoyote aletaka kumzua ben saa nane wakati anakimbia katikati ya watu
3.LWAKATARE Huyu alisomea kupanga ramani za kiharifu Monorovia Ndio aliewasign task TASK Vijana hao wawili Task.....

JE LENGO LA MKAKATI HUU NI NINI?
1.Kwanza ni vigumu kwa mtanzania yoyote kuamini tunaweza jishambulia...katika mkutano wetu
2. Mara baada ya kujishambulia Tutalaanu Vikali Mashambulizi hayo kwa serikali ya CCM na kufanya watanzania waichukuie CCM na kufanya tushike dola kirahisi......
3.Mara baada ya watu kufa kundi la vijana wakiongozwa na john heche watapiga picha haraka ambazo zitatmika kama kuonyesha wafadhiri wetu kua tunauwawa hii itatusaidia kuongezewa misaada ya kifedha..ili kukijenga chama chetu....

MKAKATI WENU UPO WAZI SASA TUTAONA
[/h]
 
A

afwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
4,087
Likes
111
Points
160
A

afwe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
4,087 111 160
Wahusika wenyewe ndio wenye milioni mia moja!
Wanajua kuwa hata kama ushahidi ukipelekwa hasa unaowataja wao kuhusika wataukataa. Hiyo milioni mia haitatoka.
 
A

aja

Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
35
Likes
14
Points
15
A

aja

Member
Joined Nov 26, 2010
35 14 15
"MTAZAMO WA KIJASUSI"
Bomu wamerusha chadema wenyewe kwa kuwatumia gaidi wao mmoja kati ya hawa
1. Ben saa nane huyu alisomea somalia namna ya kutumia mabom ya mikono
2.Deusi aman jr huyu alisomea kutumia risasi na kuvunja watu shingo LIBIYA So baada ya Beni saa nane kurusha bom huyu alimkava kama SNAIPA akidungua kutokea mbali mtu yoyote aletaka kumzua ben saa nane wakati anakimbia katikati ya watu
3.LWAKATARE Huyu alisomea kupanga ramani za kiharifu Monorovia Ndio aliewasign task TASK Vijana hao wawili Task.....

JE LENGO LA MKAKATI HUU NI NINI?
1.Kwanza ni vigumu kwa mtanzania yoyote kuamini tunaweza jishambulia...katika mkutano wetu
2. Mara baada ya kujishambulia Tutalaanu Vikali Mashambulizi hayo kwa serikali ya CCM na kufanya watanzania waichukuie CCM na kufanya tushike dola kirahisi......
3.Mara baada ya watu kufa kundi la vijana wakiongozwa na john heche watapiga picha haraka ambazo zitatmika kama kuonyesha wafadhiri wetu kua tunauwawa hii itatusaidia kuongezewa misaada ya kifedha..ili kukijenga chama chetu....

MKAKATI WENU UPO WAZI SASA TUTAONA
hivi jamani katika mtizamo wa kawaida kweli mtu anaweza kuwa gaidi wa yeye mwenywewe? chadema wanaweza fanya ugaidi kwa watu wake!watu walio kuja kwa ajili yako kwa kuku sapoti ugeuke wewe kuwaua?ufanye hivyo kwa sababu gani!? kwa faida ya nani?
je watu waliofika kwa ajili ya arusi yako,waweza kugeuka kuwa simba wa kuwala?madai ya kugeuza kibao kwa kusema chadema ndo walio rusha bomu ni ishara ya dola kukatika uti wa mgongo na sasa wamesimamia magongo kujaribu kujinasua ktk ndoano waliyomeza.serikali ingesema itawatafuta wahusika kwa garama yoyote,lkn sio kusema ni chadema walio rusha bomu.

askari aliyefuzwa hawezi kushindwa kumkamata mhalifu anyekimbia mikono ya sheria.!hapa tunapata ishara ya dola daifu?!kama polisi wameshindwa kumkamata mtu anayeliye onekana kuweupe wataweza kufanya uchunguzi wa swala lililojificha!hapa kuna shaka ya weledi wa kazi hii.SERIKALI MTUPE MAJIBU .
 
D

duchi

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
1,766
Likes
3
Points
0
D

duchi

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
1,766 3 0
Je ni kiongozi chama kipi alisema watahakikisha nchi haitatawalika? je ni kiongozi wa chama kipi alisema wanahakikisha arusha watashinda kwa gharama yoyote? hiyo ni "circumstantial evidence" kuwa mauaji yote ya arusha yanapangwa na chadema ili watu waichukie serikali yao. Kumbuka kesi ya kupanga njama za mauaji iko mahakamani.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Je ni kiongozi chama kipi alisema watahakikisha nchi haitatawalika? je ni kiongozi wa chama kipi alisema wanahakikisha arusha watashinda kwa gharama yoyote? hiyo ni "circumstantial evidence" kuwa mauaji yote ya arusha yanapangwa na chadema ili watu waichukie serikali yao. Kumbuka kesi ya kupanga njama za mauaji iko mahakamani.
Sawa kabisa mkuu ni haohao cdm.
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416