Mhogo na Tanesco ni wavivu,wazembe na hawataki kujifunza


mirindimo

mirindimo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
531
Likes
180
Points
60
mirindimo

mirindimo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
531 180 60
Kama hayajawahi kukukuta ya Tanesco basi kama wewe ni mtanzania utakua ulishatukanwa na jamaa prof. anaitwa mhogo, baada ya kutuambia sisi wavivu,hivi huu mgao wa kila mwaka na alisema hakutakua na mgao nani mjinga hapa? huyu jamaa na u prof wake ana akili? hv hili shirika halijui kua kila mwaka kuna mvua? mnauzi sana nafikiri ni kati ya shirika lenye maadui wengi Tanzania.
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
6,842
Likes
4,672
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
6,842 4,672 280
Kama hayajawahi kukukuta ya Tanesco basi kama wewe ni mtanzania utakua ulishatukanwa na jamaa prof. anaitwa mhogo, baada ya kutuambia sisi wavivu,hivi huu mgao wa kila mwaka na alisema hakutakua na mgao nani mjinga hapa? huyu jamaa na u prof wake ana akili? hv hili shirika halijui kua kila mwaka kuna mvua? mnauzi sana nafikiri ni kati ya shirika lenye maadui wengi Tanzania.
Mkuu fanya research ya kutosha kabla hujaingia kwenye jukwaa na kuanza ku-post vitu usivyokuwa na uhakika navyo.Huko kwenye majukwaa anakotupa maneno huyo muheshimiwa mimi siko ila fuatilia kwanini kunakuwa na mgao,je Tanesco inajiendesha kibiashara au kisiasa na jee ikijiendesha kibiashara itamudu au haitamudu kuondoa mgao na jee ikijiendesha kibiashara mwananchi wa kawaida atamudu gharama za umeme,ukifanikiwa kuyapata yote hayo na mengine mengi utagundua kwa nini mgao hautakwisha hadi pale Gesi ya Mtwara itakapo anza. Kumwagika Dar.
 

Forum statistics

Threads 1,252,214
Members 482,048
Posts 29,800,701