Mhitimu wa degree ya sheria auza mihogo baada ya kukosa ajira


sonaderm

sonaderm

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
618
Likes
1,765
Points
180
sonaderm

sonaderm

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
618 1,765 180
Neema mhitimu wa shahada ya sheria kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam alipomaliza Chuo hakufanikiwa kupata ajira lakini ameona asikae bure tu nyumbani ameamua kuwa mfano wa vijana wenye uthubutu kabisa kuwa tofauti!

Kwenye shughuli kubwa zenye mikusanyiko huwa anafanya biashara ya kuuza mihogo ya kukaanga pamoja na kachumbari nzuri yenye viungo inavutia sana na mihogo yake ni mitamu haswaaaaa sana!


Source: Clouds Media

NB: Tunakoelekea ni kugumu na vijana inabidi kukaza mkanda..

neema-jpg.446737

neema-2-jpg.446738
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
15,093
Likes
15,004
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
15,093 15,004 280
Neema mhitimu wa shahada ya sheria kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam alipomaliza Chuo hakufanikiwa kupata ajira lakini ameona asikae bure tu nyumbani ameamua kuwa mfano wa vijana wenye uthubutu kabisa kuwa tofauti! kwenye shughuli kubwa zenye mikusanyiko huwa anafanya biashara ya kuuza mihogo ya kukaanga pamoja na kachumbari nzuri yenye viungo inavutia sana na mihogo yake ni mitamu haswaaaaa sana!
Source: Clouds Media
NB: Tunakoelekea ni kugumu na vijana inabidi kukaza mkanda.
Hata bakhresa alianza hivyo hivyo.Sasa hivi ni bilionea.Maisha huanzia popote.Akikaza buti aweza kuja kuwa mmiliki wa mahoeli makubwa ya kimataifa.Soma historia ya mpika chips kuku maarufu duniani mwenye sehemu za kuuza chips za KFC ambazo hata Tanzania zipo.Mtu hutakiwi kudharau kitu kinacxhokuingizia kipato




Kentucky Fried Chicken (KFC) is a fast food restaurant chain that specializes in fried chicken and is headquartered in Louisville, Kentucky, United States. It is the world's second largest restaurant chain (as measured by sales) after McDonald's, with almost 20,000 locations globally in 123 countries and territories as of December 2015. The company is a subsidiary of Yum! Brands, a restaurant company that also owns the Pizza Hut and Taco Bell chains.

KFC was founded by Harland Sanders, an entrepreneur who began selling fried chicken from his roadside restaurant in Corbin, Kentucky, during the Great Depression. Sanders identified the potential of the restaurant franchising concept, and the first "Kentucky Fried Chicken" franchise opened in Utah in 1952. KFC popularized chicken in the fast food industry, diversifying the market by challenging the established dominance of the hamburger. By branding himself as "Colonel Sanders", Harland became a prominent figure of American cultural history, and his image remains widely used in KFC advertising. However, the company's rapid expansion overwhelmed the aging Sanders, and, in 1964, he sold it to a group of investors led by John Y. Brown, Jr. and Jack C. Massey.

KFC was one of the first American fast food chains to expand internationally, opening outlets in Canada, the United Kingdom, Mexico, and Jamaica by the mid-1960s. Throughout the 1970s and 1980s, KFC experienced mixed fortunes domestically, as it went through a series of changes in corporate ownership with little or no experience in the restaurant business. In the early 1970s, KFC was sold to the spirits distributor Heublein, who were taken over by the R.J. Reynolds food and tobacco conglomerate, who sold the chain to PepsiCo. The chain continued to expand overseas, however, and in 1987 KFC became the first Western restaurant chain to open in China. The chain has since expanded rapidly in China, which is now the company's single largest market. PepsiCo spun off its restaurants division as Tricon Global Restaurants, which later changed its name to Yum! Brands.

KFC's original product is pressure fried chicken pieces, seasoned with Sanders' recipe of 11 herbs and spices. The constituents of the recipe represent a notable trade secret. Larger portions of fried chicken are served in a cardboard "bucket", which has become a well known feature of the chain since it was first introduced by franchisee Pete Harman in 1957. Since the early 1990s, KFC has expanded its menu to offer other chicken products such as chicken fillet burgers and wraps, as well as salads and side dishes, such as French fries and coleslaw, desserts, and soft drinks, the latter often supplied by PepsiCo. KFC is known for its former and current slogan "Finger Lickin' Good", which was replaced by "Nobody does chicken like KFC" and "So good" in the interim.
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,921
Likes
8,997
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,921 8,997 280
Safi sana.
Hongera sana.
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,220
Likes
19,215
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,220 19,215 280
Inabidi vijana tukubaliane na hali halisi! Binafsi namshauri asisumbuke tena "kutafuta kazi" coz anaonekana ni innovative.. Nimependa jinsi alivyofanya hiyo mihogo iwe "classy"..

Kuna mdada mwingine namfahamu naye amemaliza Chuo mwaka Jana, amejikita kwenye kilimo na ameanza kukamata mtonyo wa maana tu..
 
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
1,407
Likes
796
Points
280
Age
18
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
1,407 796 280
Hiki kinu balaaa ......Hope na mihogo inavutia kama yy
 
E

elimuplatform

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,051
Likes
436
Points
180
E

elimuplatform

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,051 436 180
Neema mhitimu wa shahada ya sheria kutoka Chuo Kikuu cha Dar es Salaam alipomaliza Chuo hakufanikiwa kupata ajira lakini ameona asikae bure tu nyumbani ameamua kuwa mfano wa vijana wenye uthubutu kabisa kuwa tofauti! kwenye shughuli kubwa zenye mikusanyiko huwa anafanya biashara ya kuuza mihogo ya kukaanga pamoja na kachumbari nzuri yenye viungo inavutia sana na mihogo yake ni mitamu haswaaaaa sana!
Source: Clouds Media
NB: Tunakoelekea ni kugumu na vijana inabidi kukaza mkanda..

Wewe ndiye Ney? Vip naona mihogo anaiuza kisomi zaidi, anyway bila shaka mh yule toka Canada aliyekuwa katibu mkuu akija atakuwa Mteja wake mkubwa
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,877
Likes
2,252
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,877 2,252 280
hivi unahitimu sheria halafu unalalmika unakosa ajira, tatizo ni elimu yetu au fikra zetu kuwa tukimaliza chuo lazima tuajiliwe.Mhitimu wa sheria sidhani kama anahitaji kuajiliwa kwani ni miongoni mwa fani zenye mahitaji makubwa nchini.Aende gerezani atapata watu kibao wa kuwasaidia mwishoni mwa kesi atapata pesa baada ya wateja wake kupata hukumu ya haki.Wengi walioko gerezani sio kwamba wana hatia bali ni kutokana na kutopata/kumudu gharama za wanasheria.
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217