"Mhindi huyu anawamaliza wanetu"


Mzee wa Gumzo

Mzee wa Gumzo

Senior Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
197
Likes
0
Points
0
Mzee wa Gumzo

Mzee wa Gumzo

Senior Member
Joined Apr 21, 2008
197 0 0
Hii ni kweli na wala haina chenga.
Nilikuwa moshi jana tu na kuthibitisha.Kuna grocery moja maarufu maeneo ya shanty town karibu na hospitali ya KCMC ijulikanayo kama 'UP TOWN GROCERY'.

Ilianza kama tetesi kuwa grocery hiyo ni kituo cha madawa ya kulevya.Kisha nikamtafuta mwenyeji wa pale na mtu mzima na mnywaji wa hapo nikamuuliza akaniambia ni kweli tena akanitajia hadi wateja wakubwa wa madawa hayo kuwa ni wanafunzi wa INTERNATIONAL SCHOOL MOSHI,moja ya shule bora kabisa za kimataifa.

Nikamvizia mwanafunzi mmoja wa shule hiyo na kumbana kona nikijifanya teja nataka unga nibwie.Kiulaini akanielekeza kuwa yeye siyo muuzaji bali mtumiaji ila kama nataka kununua niende kwenye ile grocery kwa wahindi nitapata mara moja.

Hii siyo hadithi ni kweli.Nimeitoa kwenye jukwaa kusudi tuungane kummaliza huyu jamaa na wengine wote wanaofanana nae.
Nilikuwa moshi kwa muda mfupi tu na sikupata nafasi ya kushughulikia hili na ningali safarini kikazi.
Naombeni namba ya Lucas Ngoboko (kamanda kilimanjaro) au IGP Mwema.
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
MKUU ahsante naona wakuu watafutilia...ila ukipata wasaa toa taarifa ya hapo shuleni pia...maana wengine tumewapeleka vijana wetu huko wasome kumbe kuna upuuzi unaendelea. hapo wa kukamatwa ni wote wabwiaji na wauzaji....
 
Mzee wa Gumzo

Mzee wa Gumzo

Senior Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
197
Likes
0
Points
0
Mzee wa Gumzo

Mzee wa Gumzo

Senior Member
Joined Apr 21, 2008
197 0 0
Ninataraji kurudi huko soon na kufanya jambo.in the mean time lazima watu wa hapo wachukue hatua
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Tunakushukuru sana mzee wa gumzo ... sote tutajaribu kuwa kama wewe nadhani kwa kufanya hivyo tunawanusuru watoto wetu na taifa kwa jumla .. JF members who are in Moshi please give us a hand ila msimshutue mhindi
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Hii ni kweli na wala haina chenga.
Nilikuwa moshi jana tu na kuthibitisha.Kuna grocery moja maarufu maeneo ya shanty town karibu na hospitali ya KCMC ijulikanayo kama 'UP TOWN GROCERY'.

Ilianza kama tetesi kuwa grocery hiyo ni kituo cha madawa ya kulevya.Kisha nikamtafuta mwenyeji wa pale na mtu mzima na mnywaji wa hapo nikamuuliza akaniambia ni kweli tena akanitajia hadi wateja wakubwa wa madawa hayo kuwa ni wanafunzi wa INTERNATIONAL SCHOOL MOSHI,moja ya shule bora kabisa za kimataifa.

Nikamvizia mwanafunzi mmoja wa shule hiyo na kumbana kona nikijifanya teja nataka unga nibwie.Kiulaini akanielekeza kuwa yeye siyo muuzaji bali mtumiaji ila kama nataka kununua niende kwenye ile grocery kwa wahindi nitapata mara moja.

Hii siyo hadithi ni kweli.Nimeitoa kwenye jukwaa kusudi tuungane kummaliza huyu jamaa na wengine wote wanaofanana nae.
Nilikuwa moshi kwa muda mfupi tu na sikupata nafasi ya kushughulikia hili na ningali safarini kikazi.
Naombeni namba ya Lucas Ngoboko (kamanda kilimanjaro) au IGP Mwema.
Ni habari mbaya kwa kizazi kjacho cha msingi ni kumripoti polisi maana kulalamika kwenye kwenye mtandao hakutatusaidia
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Dah hii kweli sad news watoto wa taifa la kesho tutawapoteza hivihivi.
Lakini usikute maafande wote wanajua hapo kuwa huyo muhindi anauza mzigo.Lakini hapo usikute wao wanachukua mshiko kisha wanapita kama hawajui hivi polisi ndo zao kila kukicha tunawapigia kelele.Sasa inabidi kuwachongea kwa IGP tu.
Hivi ile list ya madawa ya kulevya kwa nini Rais ameikalia tu au naye iwa anaingiza mzigo nini hatuoni hatua zinazo shughulikiwa zaidi ya Rais wa chama cha ngumi naye atatoka tuu hivi kalibuni Munitanga.
Haya jama hii ndo Danganyika.
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Ni habari mbaya kwa kizazi kjacho cha msingi ni kumripoti polisi maana kulalamika kwenye kwenye mtandao hakutatusaidia


Wauza unga wamesharipotiwa polisi sana.
Kutoa ripoti kwenye mtandao kama alivyofanya mzee wa gumzo naona ndio njia muafaka kwa sasa.




.
 
kkiwango

kkiwango

Senior Member
Joined
Aug 27, 2007
Messages
168
Likes
12
Points
35
kkiwango

kkiwango

Senior Member
Joined Aug 27, 2007
168 12 35
Hii ni kweli na wala haina chenga.
Nilikuwa moshi jana tu na kuthibitisha.Kuna grocery moja maarufu maeneo ya shanty town karibu na hospitali ya KCMC ijulikanayo kama 'UP TOWN GROCERY'.

Ilianza kama tetesi kuwa grocery hiyo ni kituo cha madawa ya kulevya.Kisha nikamtafuta mwenyeji wa pale na mtu mzima na mnywaji wa hapo nikamuuliza akaniambia ni kweli tena akanitajia hadi wateja wakubwa wa madawa hayo kuwa ni wanafunzi wa INTERNATIONAL SCHOOL MOSHI,moja ya shule bora kabisa za kimataifa.

Nikamvizia mwanafunzi mmoja wa shule hiyo na kumbana kona nikijifanya teja nataka unga nibwie.Kiulaini akanielekeza kuwa yeye siyo muuzaji bali mtumiaji ila kama nataka kununua niende kwenye ile grocery kwa wahindi nitapata mara moja.

Hii siyo hadithi ni kweli.Nimeitoa kwenye jukwaa kusudi tuungane kummaliza huyu jamaa na wengine wote wanaofanana nae.
Nilikuwa moshi kwa muda mfupi tu na sikupata nafasi ya kushughulikia hili na ningali safarini kikazi.
Naombeni namba ya Lucas Ngoboko (kamanda kilimanjaro) au IGP Mwema.
Ndugu ungefanya hima kuripoti kabla hata ya kuja hapa kwenye mtandao, maana unakuwa umempa Muhindi muda muafaka wa kujiandaa, mtandao unasomwa na wengi, usisubiri mpaka urudi tena huko, piga simu kwa kamanda wa polisi mkoa mambo yaendelee. Mwenye number ya simu tafadhali, au unaweza omba msaada wa number ya simu kwenye kituo chochote cha polisi. Hili ni taifa la kesho jamani, tusizembee
 
Nkamangi

Nkamangi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
642
Likes
8
Points
0
Nkamangi

Nkamangi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
642 8 0
Very true! madai yao anauza pizza
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Kwanza hongera kwa hilo maana hii grocery naipata poa maana kipindi fulani nilikuwa nakaa karibu na Glacier Club hivyo nikasikia hizi habari ila nikaignore sasa zimefika humu nadhani zimekuwa issue.Huyu jamaa asivumuliwe taarifa zifikishwe kwa wahusika.
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Ndugu ungefanya hima kuripoti kabla hata ya kuja hapa kwenye mtandao, maana unakuwa umempa Muhindi muda muafaka wa kujiandaa, mtandao unasomwa na wengi, usisubiri mpaka urudi tena huko, piga simu kwa kamanda wa polisi mkoa mambo yaendelee. Mwenye number ya simu tafadhali, au unaweza omba msaada wa number ya simu kwenye kituo chochote cha polisi. Hili ni taifa la kesho jamani, tusizembee



Hicho ndicho cha kwanza kunijia akilini. Ila pengine juhudi za kuwafikisha hawa watuhumiwa kwenye vyombo vya sheria ziko nje ya uwezo wetu kwa mazingira yalivyo leo Tanzania. Tunachoweza kufanya ni kuhakikisha unga hauuzwi kwa kuripoti mahali kama hapa.





.
 
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
568
Likes
49
Points
45
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
568 49 45
Awekewe mtego halafu watu waucounter via PCCB ili kusiwe na mpenyo wa rushwa na nadhani huyu jamaa hafanyi hii kitu peke yake lazima aleleze madealer wake wakubwa pamoja na hao distributors. Ukicheki kiini chake utakuta kuna kiongozi tu wa serikali anahusika. Siko negative na viongozi wetu lakini huyu jamaa lazima atakuwa na shelter yake inayomkinga na mvua nayo inabidi watu wachunguze wajue kimya kimya. Na Kama atakuwa anaperuzi JF pia ajue kuwa upuuzi anaoufanya haukubaliki kabisa katika jamii. Nami ninalaani kwa nguvu zote kama wachangiaji wengine waliopita.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,686 280
guseni muone hayuko pekeyake i assure u itabaki story yuko10yrs ago hatari
 
M

Mbeba Maono

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
108
Likes
2
Points
0
M

Mbeba Maono

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
108 2 0
Magabacholi ndo zao. ufisadi kila eneo. hakuna hata biashara moja ambayo magabacholi huwa si ya kifisadi. kuanzia kwenye viwanda, hadi kwenye grocery. huwezi amini, viwanda vingi hapa tz, tunajua ni vya wahindi, kumbe vya viongozi wetu wanaiba hela zetu halafu wanawapa wao kama kivuli. pia hata madawa haya ya kulevya, watu wakubwa wa selikalini(ila so wote) wanaingiza halafu wanawatumia wao pamoja na wazalendo wachache kuyauza. ndo zao hao. hao viongozi wetu ambao wana immunity fulani ya kutokaguliwa viwanja vya ndege ndo wanaingiza sana, pamoja na wazalendo wachache wanaojitoa muhanga kuyameza tumboni.

kuna siku tutavuta pua za magabacholi hawa hadi zitakuwa ndefu zaidi ya hapo, na huo wembamba wao, watatembea ya mguu hadi india, hawataogopa kuliwa na samaki humo baharini. ni mafisadi wakubwa sana. kama hamuamini, jaribuni kuchunguza kupitia wafanyakazi wao, watawaambia.
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
hii Ni Kweli Na Wala Haina Chenga.
Nilikuwa Moshi Jana Tu Na Kuthibitisha.kuna Grocery Moja Maarufu Maeneo Ya Shanty Town Karibu Na Hospitali Ya Kcmc Ijulikanayo Kama 'up Town Grocery'.

Ilianza Kama Tetesi Kuwa Grocery Hiyo Ni Kituo Cha Madawa Ya Kulevya.kisha Nikamtafuta Mwenyeji Wa Pale Na Mtu Mzima Na Mnywaji Wa Hapo Nikamuuliza Akaniambia Ni Kweli Tena Akanitajia Hadi Wateja Wakubwa Wa Madawa Hayo Kuwa Ni Wanafunzi Wa International School Moshi,moja Ya Shule Bora Kabisa Za Kimataifa.

Nikamvizia Mwanafunzi Mmoja Wa Shule Hiyo Na Kumbana Kona Nikijifanya Teja Nataka Unga Nibwie.kiulaini Akanielekeza Kuwa Yeye Siyo Muuzaji Bali Mtumiaji Ila Kama Nataka Kununua Niende Kwenye Ile Grocery Kwa Wahindi Nitapata Mara Moja.

Hii Siyo Hadithi Ni Kweli.nimeitoa Kwenye Jukwaa Kusudi Tuungane Kummaliza Huyu Jamaa Na Wengine Wote Wanaofanana Nae.
Nilikuwa Moshi Kwa Muda Mfupi Tu Na Sikupata Nafasi Ya Kushughulikia Hili Na Ningali Safarini Kikazi.
Naombeni Namba Ya Lucas Ngoboko (kamanda Kilimanjaro) Au igp Mwema.
Igp Mwema= +255 754-785557
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Kuna dogo fulani ndio anga zao, na yamewamaliza. Sad man.
Ishu inajulikana longtime.
 
Mzee wa Gumzo

Mzee wa Gumzo

Senior Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
197
Likes
0
Points
0
Mzee wa Gumzo

Mzee wa Gumzo

Senior Member
Joined Apr 21, 2008
197 0 0
Thaks kwa wazo zuri.Nimeshapeleka suala hili kwa wahusika.Tusubiri matokeo.Kuna makachero wa JF wanafuatilia kwa karibu.
 
C

Chiluba

Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
51
Likes
0
Points
13
C

Chiluba

Member
Joined Nov 8, 2007
51 0 13
Ndugu ungefanya hima kuripoti kabla hata ya kuja hapa kwenye mtandao, maana unakuwa umempa Muhindi muda muafaka wa kujiandaa, mtandao unasomwa na wengi, usisubiri mpaka urudi tena huko, piga simu kwa kamanda wa polisi mkoa mambo yaendelee. Mwenye number ya simu tafadhali, au unaweza omba msaada wa number ya simu kwenye kituo chochote cha polisi. Hili ni taifa la kesho jamani, tusizembee
Aripoti wapi ndugu yangu..kama mkuu wa nchi alishakiri majina ya wahusika wakuu anayo lakini hadi leo hakuna kilichofanyika..itakuwa polisi wa Moshi!
 
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
317
Likes
33
Points
0
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
317 33 0
Hii ni kweli na wala haina chenga.
Nilikuwa moshi jana tu na kuthibitisha.Kuna grocery moja maarufu maeneo ya shanty town karibu na hospitali ya KCMC ijulikanayo kama 'UP TOWN GROCERY'.

Ilianza kama tetesi kuwa grocery hiyo ni kituo cha madawa ya kulevya.Kisha nikamtafuta mwenyeji wa pale na mtu mzima na mnywaji wa hapo nikamuuliza akaniambia ni kweli tena akanitajia hadi wateja wakubwa wa madawa hayo kuwa ni wanafunzi wa INTERNATIONAL SCHOOL MOSHI,moja ya shule bora kabisa za kimataifa.

Nikamvizia mwanafunzi mmoja wa shule hiyo na kumbana kona nikijifanya teja nataka unga nibwie.Kiulaini akanielekeza kuwa yeye siyo muuzaji bali mtumiaji ila kama nataka kununua niende kwenye ile grocery kwa wahindi nitapata mara moja.

Hii siyo hadithi ni kweli.Nimeitoa kwenye jukwaa kusudi tuungane kummaliza huyu jamaa na wengine wote wanaofanana nae.
Nilikuwa moshi kwa muda mfupi tu na sikupata nafasi ya kushughulikia hili na ningali safarini kikazi.
Naombeni namba ya Lucas Ngoboko (kamanda kilimanjaro) au IGP Mwema.

Tunashukuru. Lakini huyu muungwana wetu inabidi tumlaumu sana kwani alipewa orodha ya wahusika wa unga lakini hajawashughulikia. Ndo maana wanaendelea na biashara yao kwa vile wanajua serikali yetu iko likizo.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Hivi kuna anayejidanganya kwamba hii ni breaking news kwa polisi? Iweje wewe mpita njia tu tena uliyeko safarini ugundue kitu kama hiki wakati kuna mijitu inaishi hapo na inalipwa mishahara ili ijue mambo kama haya na isijue siku zote?
 

Forum statistics

Threads 1,236,166
Members 475,019
Posts 29,248,523