Mhhhhhhh Do I Need To Say More.........Obama's Gestures During Mandela Memorial!!!!!!

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Mar 21, 2013
37,132
2,000
1.President Obama posses for a photo with David Cameron and Denmark PM Hellen Thorning
Michelle sijui anafatilia msiba au kama kanuna vile I dont Know

6891900e-4f39-42e2-9f10-b7d0c83ea82d_obama-selfie.jpg



2.If looks could kill!too bad it couldn't kill.

4e7dab6a-add4-4269-b7e1-f7f9ea302304_AP784385205319_4.jpg


3.It looks like he's more interested in talking to the Danish prime minister. Michelle Obama doesn't look so happy about that.
df4a8fa9-d54c-4b86-8541-f4fbf6414e48_AP567736700276_3.jpg


4.I'm not sure what Michelle is looking at.......

4e7dab6a-add4-4269-b7e1-f7f9ea302304_AP784385205319_4.jpg


5.These Michelle Obama expressions are priceless!
6f774812-9f8e-47a1-939a-884d7058a3c3_AP983037570444_5.jpg


6.Now, what could they honestly be talking about?
f419b7b4-915e-4c94-abd9-ef6cfad34de4_AP236428715849_2.jpg


7.It's unclear whether the seat change occurred before or after the selfie, or if it came during Obama's speech.
BbIRfpRCYAA17Qj.jpg


Source Yahoo.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,919
2,000
Limbwata linafanya kazi aiseee, yaani Mama Michelle alivyonuna tu alikua anavuta mashetani ya Kiafrika, ghafla jamaaa akaondoka mwenyewe na yeye kawa ndio muongeaji. Safi Sana....just kidding dont take it too serious
 

Nyamgluu

JF-Expert Member
Mar 10, 2006
3,148
2,000
Hahahaha!
Dah natamani na mimi ije siku nataminiwa na some intelligent powerful women. Yani niko turned on sana na intelligence kuliko hata wezere!
Yani wakati unakandamiza ile kitu na feel kama concurer kweli yani.
Mweke Condeleeza rice hapa na sijui rihanna pale na beba condeleeza.
With ALL DUE RESPECT!
 

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
1,758
1,500
obama.jpg 1 obama 1.jpg 2 obama 2.jpg 3 obama 3.jpg 4 obama 4.jpg 5 obama 5.jpg 6
Rais Obama alikuwa busy na mkwe wa waziri mkuu wa Uingereza David Cameroon kuriko mke wake.Dakika za mwisho obama akashutuka na kumgeukia mke wake


==============
Usahihi
==============

Barack Obama alikuwa yupo "busy" na Waziri Mkuu wa Denmark Helle Thorning-Schmidt na sio mke/mkwe wa David Cameron
 

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
1,758
1,500

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
4,200
2,000
Mie sioni tatizo kwani huwezi kumnunia jirani eti ni jinsia tofauti nawe.
 

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
1,758
1,500
Nimeoa na nina zaidi ya miaka 10 ya ndoa. Labda ungeandika "uchungu wa ndoa" au "changamoto za ndoa" angalau ningekuelewa kidogo.
Obama's 'selfie' at the Mandela Memorial fails to amuse First Lady Michelle
Kumbe ulitakiwa kung'amua mwenyewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom