Mhhhh!!! ni ugomvi au


M

MAO

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2008
Messages
266
Likes
109
Points
60
M

MAO

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2008
266 109 60
Mbona haifunguki (enlargement)?
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,884
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,884 151 160
Ukiskia simba kala majani ndo hiyo...
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
723
Likes
45
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
723 45 60
Mhhhhh!...... Labda Punda alikatiza kati ya miguu yake? Ama Twiga yuko peke yake? Mh! Sijui!:llama:
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Kazidiwa!
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
Tatizo ni hii ki2 hii ki2 hii.
 
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2007
Messages
425
Likes
10
Points
35
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2007
425 10 35
Kwa binadamu ni even worse kwani unasikia binadamu kaingilia kuku/mbwa nk Twiga ameona ajivingari na mwana punda mtoto wa punda.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Hapo ni ngumu kuelewa kilichotokea,kuna sababu nyingi za hali hiyo kutokea na zaidi inaweza kuwa ajali kuliko tunavyodhani
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Hapo ni ngumu kuelewa kilichotokea,kuna sababu nyingi za hali hiyo kutokea na zaidi inaweza kuwa ajali kuliko tunavyodhani
Huo sio ugomvi bali mzee twiga anataka kubadili ladha.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,467
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,467 280
duuuhhhh namwonea huruma huyo punda...
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,999
Likes
1,310
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,999 1,310 280
duuuhhhh namwonea huruma huyo punda...
Wala usimwonee huruma maana maana size ya punda ni kubwa kushinda size ya twiga,hapo huyo twiga ni kama anajisumbua tu.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,433
Likes
1,485
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,433 1,485 280
mbona bnadamu wanashikaga mbuzi bana!
maukwasi hayo....
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,467
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,467 280
Wala usimwonee huruma maana maana size ya punda ni kubwa kushinda size ya twiga,hapo huyo twiga ni kama anajisumbua tu.
mmmhhh acha hivyo bwana huyo twiga akienda mbele kidogo atamvunja
 

Forum statistics

Threads 1,238,318
Members 475,877
Posts 29,315,999