Mheshimiwa Zitto Kabwe


mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Namnukuu Zitto kutoka huko ughaibuni

cleardot.gif
Zitto Zuberi Kabwe to wanabidii


s

Naomba nisahihishe tafadhali.

I am currently writing a PHD proposal and my admission depends on my the submission of it by May 2010 at WHU-Otto Beisheim School of Management. I am not a PHD candidate yet. At the time i am doing a second post graduate on Law and Business at Bucerius Law School in Hamburg and expecting to write on Fiscal stability clauses in mining agreements.

My PHD proposal so far is on Why Tanzania is yet to benefit from 10 years extraction of its mineral resouresces - testing the backward linakages (energy, transport and agri sectors).
 

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Sikujua kuwa Mh. Kabwe naye yuko njiani kupata Phd!atapata tu.Hivyo vyuo viwili ni private
,vilianzishwa mwaka 2000 na watu wawili named after the colleges.Sio full fledged University,
Ujerumani kinaitwa Hochscule.Vyuo hivi vinatoa combine masters ya business and law,hivyo
vinashirikiana.

Kama Mh atakuwa amemaliza Masters huko,it means alikuwa full time kwa mwaka mmoja,
sijui wananchi wa kigoma kaskazini wanajua mbunge wao alikuwa full time huko,au akina sam six wanaweza kuruhu serving MP kusoma ujerumani wakati also yuko kwenye kamati
nyeti za bunge.Ukiangalia hii masters ni mwaka mmoja full time.

ada ya kusoma (tuition) ni EURO 22000/= kabla ya living costs!Ukiconvert kwa hela ya madafu ni rate ya Tshs 1800 kwa euro ni Tshs 39,600,000/= karibu millioni Tshs 40millioni.

Ndiyo huyu wabongo ndio tunamwona ni anti -ufisadi,you are jocking!
 
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
24
Points
0

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 24 0
Sikujua kuwa Mh. Kabwe naye yuko njiani kupata Phd!atapata tu.Hivyo vyuo viwili ni private
,vilianzishwa mwaka 2000 na watu wawili named after the colleges.Sio full fledged University,
Ujerumani kinaitwa Hochscule.Vyuo hivi vinatoa combine masters ya business and law,hivyo
vinashirikiana.

Kama Mh atakuwa amemaliza Masters huko,it means alikuwa full time kwa mwaka mmoja,
sijui wananchi wa kigoma kaskazini wanajua mbunge wao alikuwa full time huko,au akina sam six wanaweza kuruhu serving MP kusoma ujerumani wakati also yuko kwenye kamati
nyeti za bunge.Ukiangalia hii masters ni mwaka mmoja full time.

ada ya kusoma (tuition) ni EURO 22000/= kabla ya living costs!Ukiconvert kwa hela ya madafu ni rate ya Tshs 1800 kwa euro ni Tshs 39,600,000/= karibu millioni Tshs 40millioni.

Ndiyo huyu wabongo ndio tunamwona ni anti -ufisadi,you are jocking!
Who told you Zitto anajilipa mwenyewe?kwa taarifa yako halipi kwa fedha zake za mfukoni..
 

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,080
Likes
1,758
Points
280

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,080 1,758 280
huyu si ndo alikuwa kwenye ile tume ileeee! ameona mikataba haibadilishwi, akaamua kutumia report ya tume kupata PhD sio???? hahahaa
 

madule

Senior Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
123
Likes
0
Points
0

madule

Senior Member
Joined Aug 22, 2009
123 0 0
Sikujua kuwa Mh. Kabwe naye yuko njiani kupata Phd!atapata tu.Hivyo vyuo viwili ni private
,vilianzishwa mwaka 2000 na watu wawili named after the colleges.Sio full fledged University,
Ujerumani kinaitwa Hochscule.Vyuo hivi vinatoa combine masters ya business and law,hivyo
vinashirikiana.

Kama Mh atakuwa amemaliza Masters huko,it means alikuwa full time kwa mwaka mmoja,
sijui wananchi wa kigoma kaskazini wanajua mbunge wao alikuwa full time huko,au akina sam six wanaweza kuruhu serving MP kusoma ujerumani wakati also yuko kwenye kamati
nyeti za bunge.Ukiangalia hii masters ni mwaka mmoja full time.

ada ya kusoma (tuition) ni EURO 22000/= kabla ya living costs!Ukiconvert kwa hela ya madafu ni rate ya Tshs 1800 kwa euro ni Tshs 39,600,000/= karibu millioni Tshs 40millioni.

Ndiyo huyu wabongo ndio tunamwona ni anti -ufisadi,you are jocking!
DAta zako hazina uzito ku justfy ufisadi wake, ww unaona hiyo ada ni sababu ya kuwa fisadi? watanzania wengi wanasoma ughaibuni lakini sio kuwa wanajilipia! bring more data to justfy your statemnt, otherwise una yako binafsi
 

Joel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2007
Messages
912
Likes
267
Points
80

Joel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2007
912 267 80
kwa taarifa nilizo nazo huyu Mhe. ni mshauri wa taasisi moja ya Ujerumani kuhusu Uchumi wa afrika.
 

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Madule,usiwe na jazba,sijawahi kusikia selikali inamlipia mtu kusoma katika private college ulaya,ambacho kimeanzishwa mwaka 2000 tu.

Kwanza ile mantinki ya Zitto kusoma chuo hiki private(also kama atafanya Phd yake hapo)
wakati kuna vyuo kibao vy serikali Ulaya/Marekani vinaweza kutoa hiyo Masters cheap ,na vinajulikana duniani kote kwa fani ya law na business!
 

madule

Senior Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
123
Likes
0
Points
0

madule

Senior Member
Joined Aug 22, 2009
123 0 0
Madule,usiwe na jazba,sijawahi kusikia selikali inamlipia mtu kusoma katika private college ulaya,ambacho kimeanzishwa mwaka 2000 tu.

Kwanza ile mantinki ya Zitto kusoma chuo hiki private(also kama atafanya Phd yake hapo)
wakati kuna vyuo kibao vy serikali Ulaya/Marekani vinaweza kutoa hiyo Masters cheap ,na vinajulikana duniani kote kwa fani ya law na business!
Okay, Mmakonde kumbe ishu yako ni ubora wa chuo anachosoma na sio walakini juu ya uwezo wake kulipia hiyo gharama? kama ndivo basi yaonyesha unamwonea huruma na hilo ni jema nsa bila shaka una data kamili za ubora wa chuo hicho maana upo huko pia. lakini pia sio lazima serikali imlipie kuna scholarship nyingi ambazo sio serikali ya Tanzania inayolipia.

PEACE mkuu.
 

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Post zingine hazina mishiko kabisa eti anatoa wapi pesa za kulipia eti kwanini asome chuo cha private na si cha serikali eti kwa vile kaona mikataba haibadilishwi eti anatumia report ya tume kupata Phd please cant you guys leave him alone
 

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Luteni cool down,hii ni free media sio kama uhuru na mzalendo.hapa tunatoa maoni ,hakuna gagging.Jilulize haya:
1.huyu ni serving MP,anaruka kusoma ulaya kwa chuo private ,kinatoza millioni 40 kwa mwaka.Bila shaka Kigoma kaskazini kuna kids wanakaa chini darasani!Kama kuna watu wamemponsor (sio govt) unaquestion independence yake,yeye kama mtu nyeti katika kamati ya bunge.je hawa wanaomsponsor ni lobbyists?
2.je bunge linamruhusu mtu analipwa fortune kuwasilisha wananchi wa kigoma,huku akisoma ulaya at the same time?

naona hii ni Tanzania tu,hata wapopo hawafanyi haya mambo
 

bigilankana

Senior Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
143
Likes
2
Points
0

bigilankana

Senior Member
Joined Dec 15, 2009
143 2 0
Luteni cool down,hii ni free media sio kama uhuru na mzalendo.hapa tunatoa maoni ,hakuna gagging.Jilulize haya:
1.huyu ni serving MP,anaruka kusoma ulaya kwa chuo private ,kinatoza millioni 40 kwa mwaka.Bila shaka Kigoma kaskazini kuna kids wanakaa chini darasani!Kama kuna watu wamemponsor (sio govt) unaquestion independence yake,yeye kama mtu nyeti katika kamati ya bunge.je hawa wanaomsponsor ni lobbyists?
2.je bunge linamruhusu mtu analipwa fortune kuwasilisha wananchi wa kigoma,huku akisoma ulaya at the same time?

naona hii ni Tanzania tu,hata wapopo hawafanyi haya mambo
Very very interesting. Wenzio wamemchoka Zitto. Wewe huchoki?
 

Gangi Longa

Senior Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
195
Likes
30
Points
45

Gangi Longa

Senior Member
Joined Feb 5, 2010
195 30 45
Madule,usiwe na jazba,sijawahi kusikia selikali inamlipia mtu kusoma katika private college ulaya,ambacho kimeanzishwa mwaka 2000 tu.

Kwanza ile mantinki ya Zitto kusoma chuo hiki private(also kama atafanya Phd yake hapo)
wakati kuna vyuo kibao vy serikali Ulaya/Marekani vinaweza kutoa hiyo Masters cheap ,na vinajulikana duniani kote kwa fani ya law na business!
Acha wivu kaka! thamani ya elimu hailinganishwi na chochote hapa duniani! kuhusu amepata hela wapi Zitto si mwenzio ana network chungu nzima na through programmes kama African good governance ambazo zina dhaminiwa na fedha ya walipa kodi wa Ujerumani for aspiring future leaders, Mh. Zitto ansoma! sasa kama wao wameona anapaswa kuongeza maarifa we inakuhusu nini? na hao wanajimbo wake mbona hawalalamiki kuhusu yeye kusoma na kuwaacha? Kuwa na mawazo ya maendeleo au endelea kubeba box! Hiyo shule ikiwa imeanzishwa 2000, unajua vyuo vingi Ujerumani vina standards zako zinazopaswa kufuatwa ili kiitwe chuo? Pili niambie ni vyuo vingapi vingi duniani zinatoa kozi on Mineral laws?
 

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
130
Points
160

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 130 160
Mi naona poa tu! sio mfuasi wa hekima za vitabuni!
100% asiyefuata hekima za vitabuni ni mfuasi shetani na tena argent kabisa wa pepo na wachawi, hata hivyo wewe ni muongo mashuhuri hakuna mtu duniani ajue kusoma na kuandika harafu asiwe mfuasi wa hekima za vitabuni au bora ungenyoka tu kuwa siyo mfuasi wa Quran na Biblia takatifu, na kinyume cha hapo wewe ni fuasi wa mizimu
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Namnukuu Zitto kutoka huko ughaibuni

cleardot.gif
Zitto Zuberi Kabwe to wanabidii


s

Naomba nisahihishe tafadhali.

I am currently writing a PHD proposal and my admission depends on my the submission of it by May 2010 at WHU-Otto Beisheim School of Management. I am not a PHD candidate yet. At the time i am doing a second post graduate on Law and Business at Bucerius Law School in Hamburg and expecting to write on Fiscal stability clauses in mining agreements.

My PHD proposal so far is on Why Tanzania is yet to benefit from 10 years extraction of its mineral resouresces - testing the backward linakages (energy, transport and agri sectors).
Kweli Zitto Kabwe ndio kaandika haya au? SMH
 

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
130
Points
160

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 130 160
Post zingine hazina mishiko kabisa eti anatoa wapi pesa za kulipia eti kwanini asome chuo cha private na si cha serikali eti kwa vile kaona mikataba haibadilishwi eti anatumia report ya tume kupata Phd please cant you guys leave him alone
hakika umeona mkuu, ukweli ni kwamba, watu wameweka mbele ujima wa mawazo,
kila mtu ana mahali anapojikuna wengine ukutani, wengine katika jiwe na wengine, kwa kijiti
tumeruhusu ububu na umbumbumbu wa post
 

Forum statistics

Threads 1,204,969
Members 457,641
Posts 28,178,387