Mheshimiwa Waziri Mkuu Piga Maruufuku Viroba Kwanza Kabla Ya Shisha


A

Abu Hamdy

Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
29
Likes
17
Points
15
A

Abu Hamdy

Member
Joined Jun 27, 2016
29 17 15
Mheshimiwa Waziri Mkuu nashukuru sana kwa agizo lako la kupiga marufuku uvutaji wa Shisha, lakini ningekushauri Na Viroba vinafaa kupigwa marufuku pia kwani Viroba vimeleta maafa makubwa nchini kwa vijana na athari kubwa tumepoteza na tutaendelea kupoteza idadi kubwa ya vijana kwa matatizo ya (Liver Failure) jaribu kuwasiliana Na Wizara ya Afya ili upate idadi ya vijana waliopoteza maisha yao na vijana wanaotibiwa matatizo ya INI sababu ya Viroba.
Leo hii viroba vinauzwa madukani kama pipi na wenye maduka wanauzia vijana bila kujali umri, Serikali isipochukua hatua ya haraka tutapoteza kizazi cha vijana wetu.
 
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
658
Likes
366
Points
80
Age
41
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
658 366 80
Hiyo kweli na ukifika rombo Kilimanjaro ndo utajua kiroba kiboko hata ukimwambia kijana wa kirombo amfukuze kuku atakwambia we njoo kesho asbhi utamkuta lkn kwa mda huo ngumu
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,525
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,525 280
FAILURE..../
NADHANI VYOTE VIACHIWE VIENDELEE VISAJILIWE RASMI NA VIUZWE SEHEMU MAALUM/ SEREKALI IJIPATIE KIPATO CHAKE...../
~~HUWEZI ENDESHA NCHI KWA STAILI YA KAMA UNAENDESHA FAMILIA YAKO NYUMBANI KWAKO....
 
A

Abu Hamdy

Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
29
Likes
17
Points
15
A

Abu Hamdy

Member
Joined Jun 27, 2016
29 17 15
FAILURE..../
NADHANI VYOTE VIACHIWE VIENDELEE VISAJILIWE RASMI NA VIUZWE SEHEMU MAALUM/ SEREKALI IJIPATIE KIPATO CHAKE...../
~~HUWEZI ENDESHA NCHI KWA STAILI YA KAMA UNAENDESHA FAMILIA YAKO NYUMBANI KWAKO....
Maafa ya viroba haijakufikia ndio maana unaropoka ovyo ama una kiwanda cha viroba nyumbani kwenye. Hii Serikali ya Magufuli haitaji kodi ya viroba vyako kuendesha nchi.
Hapa tuna discuss athari za viroba
 
Jaffary

Jaffary

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
773
Likes
135
Points
60
Jaffary

Jaffary

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
773 135 60
Wee ungesema pombe aina zote zipigwe marufuku ningekuelewa. Cyo viroba tuu, huo ni uonezi na ubaguzi
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,020
Likes
7,624
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,020 7,624 280
Pombe ya kiroba ni Kali sana kiukweli haina tofauti na spirit
Na bahati mbaya vijana wanatumia bila hata kuwa na kiasi

Mfano kuna siku tunaangalia mpira uku tunapata zetu soft drink akaja jamaa akakaa karibu yetu akaagiza pombe ya eagle pmj na viroba saba akawa anachanganya anakunywa

Sasa akiwa anafanya ivi kila Siku itakuwaje kiafya!

Viwanda vipunguze alcoholic ya viroba asee
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,391
Likes
9,286
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,391 9,286 280
kiroba ni hatari. tutakuwa na saratani kibao za koo na tumbo.
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,677
Likes
4,939
Points
280
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,677 4,939 280
Madhara mengine ni waziri kujibu maswali hovyohovyo bungeni.
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,912
Likes
9,346
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,912 9,346 280
Hapo point Si "Viroba"!!!! Point Ni Kuwa Pombe Za Aina Zote Zipigwe Marufuku Wasiangalie Gongo na Viroba tu,, Hapo itakuwa ni Kuwaonea Baadhi na Kuwaacha Baadhi.

Elewa Hakuna Kitu Kama Hichi Kusema "Ulevi Mzuri na Mbaya" "Pombe Halali na Pombe Haramu".

Ulevi Wowote ni Mbaya Hakuna Mzuri, Na Pombe Zote Ni Haramu Hakuna ya Halali.

Ni Ukumbusho tu wakuu....!
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
viroba tayari vimeshapigwa marufuku, pengine kuanzia mwakani havitoonekana mtaani.

tatizo sio viroba. tatizo ni sheria ya biashara ya vileo... maana siku hizi utakuta ht duka la kawaida vilevi vipo na vinauzwa muda wowote.

khs shisha, matumizi yataendelea kama kawaida... maana sheria inazuia madawa ya kulevya na bado vijana wanatumia, sembuse hiyo shisha ambayo sheria haisemi chochote..
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,525
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,525 280
•HAPA PANA MADHAIFU YA SHERIA.
-->>>POMBE KALI NA SOFT IWE NI MWIKO KUUZWA MADUKANI KOTE TANZANIA PAMOJA NA KWENYE STAND ZA DALADALA,
POMBE ZIUZWE KATIKA BAR PEKEE.licenced./
•KUUZA POMBE KILA PAHALA INACHANGIA WATU KUONA KWA KUWA INAPATIKANA TUNYWE TU.
•IWE NI KINYUME CHA SHERIA KUKUTWA UMELEWA MCHANA.
ADHABU IWE KIFUNGO AU FINE 50000/-.
 
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,364
Likes
1,912
Points
280
pachachiza

pachachiza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,364 1,912 280
Umesahau mabosi konyagi walienda mpk bungeni ili wabunge wasikataze konyagi ya pakiti wakasambaza dustbin kila bar. Hiyo kitu inaingiza faida kubwa sn sio rahisi kuifungia kirahisi.
 
Major Kazimoto

Major Kazimoto

Senior Member
Joined
Jan 15, 2016
Messages
115
Likes
42
Points
45
Major Kazimoto

Major Kazimoto

Senior Member
Joined Jan 15, 2016
115 42 45
Umesahau mabosi konyagi walienda mpk bungeni ili wabunge wasikataze konyagi ya pakiti wakasambaza dustbin kila bar. Hiyo kitu inaingiza faida kubwa sn sio rahisi kuifungia kirahisi.
Konyagi inauzwa hadi Marekani kwa sababu inatengenezwa kwa standard za kimataifa. Kiroba ni gongo iliohalalishwa na serikali. Naunga mkono hoja 100%
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,525
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,525 280
-->>NAONA WATU WANAPRESSURIZE ILE SEREKALI IKURUPUKE....
 

Forum statistics

Threads 1,238,339
Members 475,888
Posts 29,317,217