Mheshimiwa Temba Avuta Jiko


Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0
Anafaa kupongezwa Amani Temba A.K.A Mheshimiwa Temba.....

Nampa five anajua kuchagua kitu kimetulia si kitoto babake.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
18
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 18 135
Utulivu wa kitu ni relative Mkubwa!
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,390
Likes
1,182
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,390 1,182 280
Hongera kamanda,cha msingi ni utulivu katika ndoa yako..big up
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,313
Likes
88
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,313 88 145
All in all I wish him & his family the best in Life!!!
Temba make sure you keep that lady smiling as long as you live man!!
 
Calnde

Calnde

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2008
Messages
1,373
Likes
9
Points
0
Calnde

Calnde

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2008
1,373 9 0
Anaonekana mgumu mpaka hata siku ya kufunga ndoa.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,991
Likes
5,402
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,991 5,402 280
Yoyo tunakusubiri wewe
Goli la 2009-MARIAGE
 
G

gulumadi

Member
Joined
Dec 16, 2008
Messages
10
Likes
0
Points
0
G

gulumadi

Member
Joined Dec 16, 2008
10 0 0
hongera!!!, but jamaa kanuna askama amelazimishwa...
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Mungu awalinde wanandoa hawa wapya ndoa yao iwe na amani na furaha siku zote.
Uvumilvu na upendo utawale kati yao
 
n00b

n00b

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
970
Likes
224
Points
60
n00b

n00b

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
970 224 60

Wife wa Mh Temba akiwa amepozi


Achilia mbalia na tatizo la kitaswila,kiukweli maharusi walipendeza mnooo


Msanii wa kizazi kipya kutoka kundi la TMK Wanaume Family, Mh. Temba Jumamosi iliopita aliamua kuchukua uamuzi mzito kwa kuchukua jumla na kufunga nae ndoa katika kanisa la Azania Front jijini Dar. Picha kwa hisani ya Abdallah Mrisho​
 
Last edited by a moderator:
n00b

n00b

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
970
Likes
224
Points
60
n00b

n00b

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
970 224 60
Hata Matonya naye kafanya kweli,,,,,



Ama hakika walipendeza sana.Pichani toka shoto ni mpambe wa bwana harusi Banana Zorro,Bwana harusi Matonya na mkewe wakiwa wameweka pozi hai tebo.
 
Kipunguni

Kipunguni

Senior Member
Joined
Jun 20, 2008
Messages
151
Likes
2
Points
0
Kipunguni

Kipunguni

Senior Member
Joined Jun 20, 2008
151 2 0



Achilia mbalia na tatizo la kitaswila,kiukweli maharusi walipendeza mnooo

Msanii wa kizazi kipya kutoka kundi la TMK Wanaume Family, Mh. Temba Jumamosi iliopita aliamua kuchukua uamuzi mzito kwa kuchukua jumla na kufunga nae ndoa katika kanisa la Azania Front jijini Dar. Picha kwa hisani ya Abdallah Mrisho​
Sasa mbona hawakutoa lebo kwenye suti?! .... halafu hili tatizo nimeliona kwa watu wengi Bongo; sijui wanaziacha lebo kwa makusudi au ndiyo kutoelewa!!
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
100
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 100 0
Hata Matonya naye kafanya kweli,,,,,



Ama hakika walipendeza sana.Pichani toka shoto ni mpambe wa bwana harusi Banana Zorro,Bwana harusi Matonya na mkewe wakiwa wameweka pozi hai tebo.
Damn mbona kama bibie mileage imekwenda?......yule anita mkali than huyu......Sijajua kazi ya msimamizi wa harusi baada ya harusi......yaani Banana Zoro baada ya hii harusi.....Hongera Tonya...
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
26,615
Likes
31,061
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
26,615 31,061 280
Michango ya WADAU ndio iliyonileta hapa
 
L

Lwasu

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
708
Likes
435
Points
80
L

Lwasu

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
708 435 80
Sasa mbona hawakutoa lebo kwenye suti?! .... halafu hili tatizo nimeliona kwa watu wengi Bongo; sijui wanaziacha lebo kwa makusudi au ndiyo kutoelewa!!
Nyoshi el sadaat aliwahi kuulizwa swali hili akajibu " Lazima ijulikane kama ni ya dukani"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,971
Likes
13,603
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,971 13,603 280
Anafaa kupongezwa Amani Temba A.K.A Mheshimiwa Temba.....

Nampa five anajua kuchagua kitu kimetulia si kitoto babake.
Hongera Sana Mh Temba!!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,641
Likes
1,918
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,641 1,918 280
haya masuala ya kupeana vyeti kabla ya mtihani hapana aisee...
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,401