Mheshimiwa sana, sometime sikuelewi kabisaaaa

Nanoli

JF-Expert Member
Oct 15, 2015
3,683
2,000
Mheshimiwa, mkuu mwenyewe!
Kupitia vyombo vya habari nimekusikia ukisema, "Mwizi ni mwizi tu"... Ni kweli kabisaaaa paka ni paka tu,.....
Sawa WOTE wezi, tumekuelewa mkuu.....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom