Mheshimiwa Raisi wa Jamhuri ya Muungano ya Tanzania agizo lako halitekelezwi Halmashauri ya Wilaya Korogwe

the kind

Member
Joined
Nov 6, 2019
Messages
20
Points
45

the kind

Member
Joined Nov 6, 2019
20 45
Nianze kutoa pongezi kwa yale mazuri unayoyafanya na Mungu akusimamie kwa kila zuri unaloliandaa kwa mustakabali wa nchi yetu ya tanzania

Nikija kwenye mada,katika moja ya mazungumzo yako Mh. Rais uliwahi kukemea sana suala la uhamisho kwa watumishi hasa uhamisho ule wa ubabaishaji au uonevu ambao unafanywa na baadhi ya Watendaji wa serikali yako. Pia kama haitoshi ukatamka kwamba endapo mtumishi atahamishwa basi alipwe stahiki zake za uhamisho mara moja iwezekanavyo ikiwemo posho ya usumbufu na posho ya kujikimu. Pia ukasisitiza kuwa mtumishi asikubali kuhama endapo hajalipwa stahiki zake za uhamisho.

Katika Halmashauri hii ya Wilaya Korogwe Watumishi wamekua wakihamishwa kuanzia pale ambapo wewe ulitoa matamko hayo na wamekua hawalipwi stahiki zao pamoja na kuomba kulipwa madai hayo na pamoja na kukumbushia madai hayo na majibu wanayotoa Maafisa Utumishi ni kuwa madai yamefanyiwa hesabu na siku yeyote yatalipwa hiyo ndio imekua 'Ngonjera' yenyewe

MH RAIS ULIONE HILI
 

Daraja2

Senior Member
Joined
Jul 10, 2017
Messages
176
Points
250

Daraja2

Senior Member
Joined Jul 10, 2017
176 250
Tumeshakufahamu na kumbuka "Credit card" yako haitafanya kazi kuanzia tarehe 24 Nov. mwaka huu kwani "hatuhitaji watumishi wanaoshinda mitandaoni kupika majungu"
 

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
2,252
Points
2,000

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
2,252 2,000
the kind
Kilio chako tumekisikia najua hapo kuna majipu 2. Huyo mkuu wa wilaya ambae hana hata plan B ikitokea dharula yoyote na huyo mkurugenzi ambae habari zake nyingi zimefika panapohusika. Usikae mbali na redio baada ya uchaguzi.
 

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
3,864
Points
2,000

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
3,864 2,000
Nianze kutoa pongezi kwa yale mazuri unayoyafanya na Mungu akusimamie kwa kila zuri unaloliandaa kwa mustakabali wa nchi yetu ya tanzania

Nikija kwenye mada,katika moja ya mazungumzo yako Mh. Rais uliwahi kukemea sana suala la uhamisho kwa watumishi hasa uhamisho ule wa ubabaishaji au uonevu ambao unafanywa na baadhi ya Watendaji wa serikali yako. Pia kama haitoshi ukatamka kwamba endapo mtumishi atahamishwa basi alipwe stahiki zake za uhamisho mara moja iwezekanavyo ikiwemo posho ya usumbufu na posho ya kujikimu. Pia ukasisitiza kuwa mtumishi asikubali kuhama endapo hajalipwa stahiki zake za uhamisho.

Katika Halmashauri hii ya Wilaya Korogwe Watumishi wamekua wakihamishwa kuanzia pale ambapo wewe ulitoa matamko hayo na wamekua hawalipwi stahiki zao pamoja na kuomba kulipwa madai hayo na pamoja na kukumbushia madai hayo na majibu wanayotoa Maafisa Utumishi ni kuwa madai yamefanyiwa hesabu na siku yeyote yatalipwa hiyo ndio imekua 'Ngonjera' yenyewe

MH RAIS ULIONE HILI
Ndugu yangu hili swala la maslahi kwa ujumla wake, wala si hayo tu ya uhamisho wenu, kuna watu walishakuwa miungu watu, na kama hata Magufuli ataondoka madarakani likiwa halijaisha, basi tujue kuwa ndiyo tumeliwa. Kuna watu walishahalalisha haramu, kwamba yeye kula hela ya mtu mwingine ndiyo halali yake. Naongea haya kwa sababu hata mimi ni mhanga wa mambo kama haya, tena ya kwangu yako kwenye WORST CASE SCALE. Hii nchi wewe iache tu, yaani kuna miungu Nchi hii, wanafanya wanavyotala na wanavyopenda!
 

the kind

Member
Joined
Nov 6, 2019
Messages
20
Points
45

the kind

Member
Joined Nov 6, 2019
20 45
Ila halmashauri ya wilaya korogwe ni too much,NI CHAFU MNO,pengine wamo humu na walisikie hili na MH RAISI ALIPATE HILI
Ndugu yangu hili swala la maslahi kwa ujumla wake, wala si hayo tu ya uhamisho wenu, kuna watu walishakuwa miungu watu, na kama hata Magufuli ataondoka madarakani likiwa halijaisha, basi tujue kuwa ndiyo tumeliwa. Kuna watu walishahalalisha haramu, kwamba yeye kula hela ya mtu mwingine ndiyo halali yake. Naongea haya kwa sababu hata mimi ni mhanga wa mambo kama haya, tena ya kwangu yako kwenye WORST CASE SCALE. Hii nchi wewe iache tu, yaani kuna miungu Nchi hii, wanafanya wanavyotala na wanavyopenda!
 

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
3,864
Points
2,000

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
3,864 2,000
Ila halmashauri ya wilaya korogwe ni too much,NI CHAFU MNO,pengine wamo humu na walisikie hili na MH RAISI ALIPATE HILI
Bora anayepunja zile ambazo hazitokani na mshahara wako, kuliko yule anayelazimisha kukata mshahara wako kwa nguvu a kukulipa mshahara usiostahili kwa miaka nenda rudi na ukifuatilia anaanza kutengeneza mbinu ufukuzwe kazi na mengine mengi ya ajabu yanayofanana na hayo. It takes courage to withstand a situation like this, ila kwangu mtu kama huyo kwangu ndiyo anakuwa amefika. It's as simple as ABC. Nilishawahi kumwachia mtu gari mpya imetoka Japan na sikuwa na gari nyingine, na nilitembea kwa mguu miaka mitatu solid!. Hili la mshahara ni peanut tu kwangu, as long as naweza kupata mshahara, na ajira yangu ipo, sifukuzwi kazi. Wana mtandao wao mpaka huko nje, ukianza kuwadai wananaanza kutengeneza mbinu ufukuzwe kazi.
 

the kind

Member
Joined
Nov 6, 2019
Messages
20
Points
45

the kind

Member
Joined Nov 6, 2019
20 45
They dominate us with violence
Bora anayepunja zile ambazo hazitokani na mshahara wako, kuliko yule anayelazimisha kukata mshahara wako kwa nguvu a kukulipa mshahara usiostahili kwa miaka nenda rudi na ukifuatilia anaanza kutengeneza mbinu ufukuzwe kazi na mengine mengi ya ajabu yanayofanana na hayo. It takes courage to withstand a situation like this, ila kwangu mtu kama huyo kwangu ndiyo anakuwa amefika. It's as simple as ABC. Nilishawahi kumwachia mtu gari mpya imetoka Japan na sikuwa na gari nyingine, na nilitembea kwa mguu miaka mitatu solid!. Hili la mshahara ni peanut kwangu, as long as naweza kupata mshahara, na ajira yangu ipo, sifukuzwi kazi. Wana mtandao wao mpaka huko nje, ukianza kuwadai wananaanza kutengeneza mbinu ufukuzwe kazi.
 

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
3,864
Points
2,000

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
3,864 2,000
They dominate us with violence
They might have weighed their "violence" using a faulty spring MECHANICAL balance. I'm not sure if they are still that much violent, especially at this 5th phase Government hour. They might just be under a simple mere illusion!
 

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
3,864
Points
2,000

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
3,864 2,000
They dominate us with violence
They might have weighed their "violence" using a faulty spring MECHANICAL balance. I'm not sure if they are still that much violent, especially at this 5th phase Government hour. They might just be under a simple mere illusion!
 

Daraja2

Senior Member
Joined
Jul 10, 2017
Messages
176
Points
250

Daraja2

Senior Member
Joined Jul 10, 2017
176 250
Nakukumbusha tu "credit card" yako itatoa "plain paper" ifikapo tarehe 24 Nov.mwaka huu utakapoiingiza kwenye "ATM Machine" maana ndiyo inayokupa kiburi !
 

Forum statistics

Threads 1,367,041
Members 521,649
Posts 33,385,864
Top