Mheshimiwa rais tuangalie huku Musoma tunateseka sana na huu udhalimu ulipewa jina hapa "kazi tuu''


L

leontiff

Member
Joined
Jan 14, 2016
Messages
16
Likes
17
Points
5
Age
49
L

leontiff

Member
Joined Jan 14, 2016
16 17 5
Mheshimiwa raisi vijana wa Musoma bodaboda tunateseka sana na hii michango iliyopitishwa na mkuu wa mkoa,mkuu wa wilaya pamoja na mkurugenzi wa manispaa kama ufutavyo;

Sumatra tunalipa 23000
leseni ya biashara 25000
Reflectors tunauziwa 10000
Parking fee ni shilling 500 kwa siku 365 ambayo ni mwaka mzima kwa gharama hizo zote inakuwa ni mzigo mkubwa naomba utusadie
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,271
Likes
55,223
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,271 55,223 280
Mbona huo msemo umebadilika, sasa hivi ni hapa kodi tu
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,701
Likes
13,742
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,701 13,742 280
Mweshimiwa amekusikiaaa.
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,255
Likes
5,469
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,255 5,469 280
Poleni sana vijana lakini ndio mjue hawa watu hawana dhamira ya dhati na sisi.
 
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
1,214
Likes
675
Points
280
M

Magimbi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
1,214 675 280
Alishaahidi kodi za hovyo hovyo kwa wanyonge hazitakuwepo. Lakini ninyi wa boda boda sio wanyonge ni wafanyabiashara wakubwa. Ongeeni na wawakilishi wenu hapo ambaye ni Mbunge ama Diwani wao watafanyiakazi. Ila ushuru mwingine ni wa kikatiba kama leseni ya biashara na sumatra
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,251
Likes
4,648
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,251 4,648 280
Musoma, Bodaboda za huku ziko fair sana, watatoza gharama utadhani wanasimamiwa na "Sumatra"
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,854
Likes
9,370
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,854 9,370 280
Mheshimiwa raisi vijana wa Musoma bodaboda tunateseka sana na hii michango iliyopitishwa na mkuu wa mkoa,mkuu wa wilaya pamoja na mkurugenzi wa manispaa kama ufutavyo;

Sumatra tunalipa 23000
leseni ya biashara 25000
Reflectors tunauziwa 10000
Parking fee ni shilling 500 kwa siku 365 ambayo ni mwaka mzima kwa gharama hizo zote inakuwa ni mzigo mkubwa naomba utusadie
Ninyi Watu Wa Musoma Si Ndio Mabingwa Wa Kudeki Barabara Za Lami ?

- Huo Ujinga Hakuna Masai Wala Mchagga Atafanya. Endeleeni Kutumika
 
Manyabuluba

Manyabuluba

Senior Member
Joined
Nov 6, 2015
Messages
195
Likes
176
Points
60
Manyabuluba

Manyabuluba

Senior Member
Joined Nov 6, 2015
195 176 60
Poleni sana,kwa mazingira hayo inabidi muishi kwa kutumia akili nyingi sana
 
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
3,376
Likes
1,148
Points
280
Entim

Entim

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
3,376 1,148 280
Mheshimiwa raisi vijana wa Musoma bodaboda tunateseka sana na hii michango iliyopitishwa na mkuu wa mkoa,mkuu wa wilaya pamoja na mkurugenzi wa manispaa kama ufutavyo;

Sumatra tunalipa 23000
leseni ya biashara 25000
Reflectors tunauziwa 10000
Parking fee ni shilling 500 kwa siku 365 ambayo ni mwaka mzima kwa gharama hizo zote inakuwa ni mzigo mkubwa naomba utusadie
Ripa kodi banna
 

Forum statistics

Threads 1,273,856
Members 490,528
Posts 30,493,607