Mheshimiwa Mbowe, hii ni nchi gani na ni wapi huko?

Ilankunda1234

JF-Expert Member
Dec 28, 2015
4,402
2,000
Screenshot_2017-12-03-18-16-56.png

Ni wapi hapa jamani
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
6,376
2,000
Hilo ni darasa lililopewa adhabu kwa kukosa nidhamu, NA sio sababu ya ukosefu wa madarasa.

Mbowe hatoweza kututajia ni sehemu gani ama ni shule gani, ndio maana hakutaja shule wa mahali, amefanya ujanja NA uchochezi, akijua wapo watu watakao idandia hiyo picha NA kuanza kwa changia
 

Capt Tamar

JF-Expert Member
Dec 15, 2011
10,130
2,000
Hilo ni darasa lililopewa adhabu kwa kukosa nidhamu, NA sio sababu ya ukosefu wa madarasa.

Mbowe hatoweza kututajia ni sehemu gani ama ni shule gani, ndio maana hakutaja shule wa mahali, amefanya ujanja NA uchochezi, akijua wapo watu watakao idandia hiyo picha NA kuanza kwa changia
Hiyo ni adhabu ya kipumbavu inayoweza kutolewa na mtu mwenye kiwango cha juu kabisa cha upumbavu!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom