Mheshimiwa John Momose Cheyo amzawadia Rais Jakaya Mrisho Kikwete ng’ombe


R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,292
Likes
1,239
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,292 1,239 280
Mheshimiwa Cheyo amzawadia Rais Kikwete ng’ombe


Mbunge wa Jimbo la Bariadi Mashariki, Mheshimiwa John Momose Cheyo wa Chama cha UDP na Mwenyekiti wa Taifa wa Chama hicho ametoa zawadi maalum kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete.

Mheshimiwa Cheyo ametoa zawadi hiyo kwa Mheshimiwa Rais katika sherehe maalum iliyofanyika asubuhi ya jana, Alhamisi, Novemba 28, 2013, mjini Bariadi Mkoani Simiyu wakati wa halfa ya kutawazwa kwa Rais Kikwete kuwa Mtemi wa Kabila la Kisukuma.

Hafla hiyo ya kutawazwa kwa Rais Kikwete ndilo lilikuwa tukio la kwanza katika siku ya tatu ya ziara ya siku tano ya Rais Kikwete katika Mkoa wa Simiyu, shughuli ambayo imehudhuriwa na mamia kwa mamia ya wakazi wa Bariadi.

Wakati wa hafla hiyo, ilitangazwa kuwa Mheshimiwa Cheyo, kwa niaba ya wananchi wa Wilaya ya Itilima, alikuwa amemzawadia Rais Kikwete ng’ombe mitamba miwili kutoka shamba la mifugo la Mabuki. Mheshimiwa Cheyo mwenyewe hakuwepo kwenye tukio hilo kutokana na matatizo ya afya yake.

Kwenye hafla hiyo, Rais Kikwete ametawazwa kuwa Mtemi wa Kabila la Wasukuma na amepewa jina la Ng’humbubanhu, jina ambalo lina maana ya “Mtu wa Watu, Kimbilio la Watu, Mwenye Upendo na Watu”.

Kwenye halfa hiyo, mke wa Rais Kikwete, Mama Salma Kikwete ametawazwa kuwa Mke wa Mtemi na kupewa jina la Mgole Mbula, jina ambalo lina maana ya malkia wa mvua.

Imetolewa na:
Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
Ikulu,
DAR ES SALAAM.

28 Novemba, 2013
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
30,334
Likes
57,763
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
30,334 57,763 280
Kugharamia taarifa zingine kwenye media ni matumizi mabovu ya fedha za umma!
 

Forum statistics

Threads 1,213,190
Members 461,997
Posts 28,469,606