Mhe Rwakatare ametunukiwa PHD feki na chuo kinachomilikiwa na familia


M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
Mchungaji getrude rwakatare ametajwa kuwa ametunukiwa phd na dr john chacha na mkewe wote wakiwa raia wa kenya wanaishi marekani na kumiliki chuo faki
source -kiu ya leo
 
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
Ni kwa nini wabunge wengi wa ccm wana tuhuma za kughushi vyeti vya kuzaliwa lakini serikali inanyamaza kimiya na kuwapa uwaziri?
Tunapo kwenda kwenye soko la pamoja la ea ni aibu !!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,760
Likes
19,324
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,760 19,324 280
Mchungaji getrude rwakatare ametajwa kuwa ametunukiwa phd na dr john chacha na mkewe wote wakiwa raia wa kenya wanaishi marekani na kumiliki chuo faki
source -kiu ya leo

Hapo kwenye RED ndio umeharibu, wana JF akuna atakaekuelewa kuleta habari jamvini kwa source za udaku, ni afadhali ungeandika kwamba source ni wewe mwenyewe hii thread ingeeshimika kidogo, lakini wewe subiri utajionea mwenyewe, utaona unaandikiwa crap.
 
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
2,089
Likes
1,176
Points
280
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
2,089 1,176 280
kwa lipi mpaka atunukiwe phd?
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
10
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 10 0
Mchungaji getrude rwakatare ametajwa kuwa ametunukiwa phd na dr john chacha na mkewe wote wakiwa raia wa kenya wanaishi marekani na kumiliki chuo faki
source -kiu ya leo
Mmm,hii imekaaje?Uandishi wenyewe hovyo hovyo,source yenyewe ya udaku.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,635
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,635 280
Kiu?!? Wamiliki wa karatasi ilo si wana ugomvi na uyo mama? Ivyo sishangai.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,635
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,635 280
QUOTE=mwamakula;Ni kwa nini wabunge wengi wa ccm wana tuhuma za kughushi vyeti vya kuzaliwa lakini serikali inanyamaza kimya na kuwapa uwaziri?

Duh! Ebu tujuze zaidi. Kina nani hao? Mwaga mtama mkuu. Husiogope.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Mchungaji getrude rwakatare ametajwa kuwa ametunukiwa phd na dr john chacha na mkewe wote wakiwa raia wa kenya wanaishi marekani na kumiliki chuo faki
source -kiu ya leo
mmh! mi chanzo tu hoi
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Inabidi kuwe na jinsi ya kutofautisha PhD feki na zile za kweli. Lakini hilo gazeti lako halina uhakika sana na halisomwi na great thinkers. Ngoja nimpigie mama Rwakatare kuthibitisha and will come back
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
Eti mchungaji Dk. What a F***ing Joke!
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Mchungaji getrude rwakatare ametajwa kuwa ametunukiwa phd na dr john chacha na mkewe wote wakiwa raia wa kenya wanaishi marekani na kumiliki chuo faki
source -kiu ya leo
Usituletee habari za udaku hapa. Kama huna cha kuandika, tulia. Hupotezi chochote.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,495
Likes
4,873
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,495 4,873 280
akiwa nayo FEKI SO WHAT??
 
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
Crap......... Non sense topic from Kiu gazeti la udaku
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Ni kwa nini wabunge wengi wa ccm wana tuhuma za kughushi vyeti vya kuzaliwa lakini serikali inanyamaza kimiya na kuwapa uwaziri?
Tunapo kwenda kwenye soko la pamoja la ea ni aibu !!
Hii ndo imesababisha aende kulia bungeni?
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,559
Likes
545
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,559 545 280
halafu nilishangaa siku moja kwenye tv eti kawaleta wazungu wawili kanisani kwake na kumtunukia MARY MWANJELWA PhD kanisani kwake......sikuwahi kupata kuona kama hii.....
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
33
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 33 0
Nafikiri wa JF inabidi mbadili mtazamo. Ni vizuri sana kujadili hoja na sio kumjadili mtu.

Punguzeni Jazba na kujadili hoja.
 
satellite

satellite

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
613
Likes
21
Points
35
satellite

satellite

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
613 21 35
crap....... unatauletea udaku humu ndani
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,158
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,158 2,001 280
kuna PHD za Nigeria shariti ujue kuongopa kuzidi anajekufundisha uongo - JOKE!
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,925