Mhe. Rais, Nikupongeze kwa kuona kuwa MRISHO GAMBO hafai kuwa Katibu Mkuu UVCCM...

  • Thread starter Meitinyiku L. Robinson
  • Start date

Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
412
Points
0
Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
412 0
Ikiwapendeza wadau;

Katika Mkutano Mkuu wa Vijana na ule Mkutano Mkuu wa CCM Taifa uliomalizika wiki iliyopita palizuka maneno mengi jambo ambalo liliwapelekea Makatibu wa Vijana wa Mikoa kukutana kwa faragha ili kulijadili jambo hili. Jambo hili si siri bali ulikuwa ni mpango wa Mhe Raisi ambaye pia ni Mwenyekiti wa CCM Taifa kufikiri ama kushurutishwa na Prince kumteua Mrisho Gambo (DC) Korogwe kuwa Katibu Mkuu wa UVCCM Taifa.

Tetesi hizi ziliwapa taabu sana Makatibu wa Mikoa (wale wa Jumuiya husika) kwa kuona ugumu ama namna ambavyo heshima na umoja wa Jumuiya unavyoelekea kuanguka kwa kukabidhiwa Mtendaji ambaye si tu kwamba hana uwezo bali hana ushirikiano na mtu yeyote ndani ya Jumuiya hiyo jambo ambalo lingempelekea yeye kusimama kama yatima.

Ila katika hili Raisi ameonekana kutumuia busara ya hali ya juu hasa baada ya kujua kuwa muhusika alianza kujigamba akidhani na kuamini kuwa alichoahidiwa yatakuwa ila kinyume na hapo Raisi aligundua namna ambavyo sifa na utoto unavyomsumbua muhusika na namna ambavyo angeleta tafrani ndani ya Jumuiya.

Kipekee tunamshukuru sana Mhe Raisi kwa namna alivyolitatua hili na kwa namna ambavyo ameona kuwa sasa yamfaa yeye kuamua mambo ambayo yatasaidia si tu Jumuiya tulizo nazo bali Chama kwa ujumla wake, hongera sana Mhe Raisi.

Lakini kipekee nimtake huyo muhusika pamoja na swaiba wake wajue kwamba Chama pamoja na Nchi haiongozwi kwa maneno ya mitaani bali kwa STK's yani (Sheria, Taratibu, na Kanuni) na kama hawataki basi waache.

Mwisho niendelee na ntaendelea kumpongeza Mhe. Martine Shigela (MNEC, SG wa UVCCM (T) kwa umakini, busara, heshima, bidii, mshikamano na umoja ambao ameuonesha na kuendelea kuuonesha ndani ya Jumuiya jambo limemgusa Raisi na kuona kuwa hana haja ya kuteua mtu mwingina kurithi nafasi hiyo. Nasi kama Watendaji wa Jumuiya husika tunamwaidi Raisi ushirikiano na mapenzi yaliyotukuka katika kukijenga Chama chetu na Nchi kwa ujumla.........
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 2,000
...gambo si ndo alisema mwanasheria ana degree ya pichu?..............
 
Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
412
Points
0
Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
412 0
...gambo si ndo alisema mwanasheria ana degree ya pichu?..............
Ndo huyo huyo Comrade na akamshinikiza Prince Mwanasheria huyo ahamishwe na ikawa hivyo very unbecoming comrade
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Ngoja ya ngoswe nimwachie ngoswe,
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,037
Points
1,195
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,037 1,195
Hivi umri wa kuwa UVCCM ni miaka mingapi? Maana ka- Martine Shigela nakafahamu tokea kakiwa pale UDSM akikokotwa na mwenzie KAPENJAMA (sijui kachinjiwa wapi huyu maana alijidai yupo kwa Lowassa)......hat aakiwa UDSM (1999-2002) tayari kalikuwa kajeba, sasa leo hii 100 years after bado ni kijana tu wa UVCCM? Nina uhakika haka kajamaa ni kazeee

CCM na UVCCM kulikoni??
 
Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
412
Points
0
Meitinyiku L. Robinson

Meitinyiku L. Robinson

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
412 0
Hivi umri wa kuwa UVCCM ni miaka mingapi? Maana ka- Martine Shigela nakafahamu tokea kakiwa pale UDSM akikokotwa na mwenzie KAPENJAMA (sijui kachinjiwa wapi huyu maana alijidai yupo kwa Lowassa)......hat aakiwa UDSM (1999-2002) tayari kalikuwa kajeba, sasa leo hii 100 years after bado ni kijana tu wa UVCCM? Nina uhakika haka kajamaa ni kazeee

CCM na UVCCM kulikoni??
Umri kwa watendaji hauna limit Comrade!!! Na hilo la huko aliko binafsi sina shaka na wala siwezi kumlaumu kwalo manake hilo ndilo fungu alilolichagua of which kila mmoja wetu anaweza kuchagua tatizo ni maelekezo apewayo mtu na mtu atoaye hayo maelekezo pamoja na uwezo wa muhusika....
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,799
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,799 2,000
Unampongeza kwa kukataa ushauri wa mwanae? Ajabu sana hii! JKN alimpaka sana yule aliyekuwa akishauriwa ndani ya shuka kumbe kaja mwingine anashauriwa mambo mazito na mtoto? Kweli CCM ni kichekesho
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,850
Points
2,000
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,850 2,000
Magamba mna mambo!
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Hivi kuna vijana wapo ccm!? Duh!
 
Kiona

Kiona

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
935
Points
195
Kiona

Kiona

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
935 195
Hivi umri wa kuwa UVCCM ni miaka mingapi? Maana ka- Martine Shigela nakafahamu tokea kakiwa pale UDSM akikokotwa na mwenzie KAPENJAMA (sijui kachinjiwa wapi huyu maana alijidai yupo kwa Lowassa)......hat aakiwa UDSM (1999-2002) tayari kalikuwa kajeba, sasa leo hii 100 years after bado ni kijana tu wa UVCCM? Nina uhakika haka kajamaa ni kazeee

CCM na UVCCM kulikoni??

Mkuu mwenyekiti wao naye anajiita Janki sasa hawa wazee wengine nao wanajiita vijana. Shigela ni mtu mzima kabisa na hafai kuwa kwenye kundi la vijana. hawa CCM wakitembea na vibinti vidogo wanajiona vijana:A S angry:
 

Forum statistics

Threads 1,286,237
Members 494,902
Posts 30,888,038
Top