Mhe Rais: Mikoa ambayo hajafika kushukuru

m2020

JF-Expert Member
Jul 10, 2016
971
1,000
Nakumbuka mikoa Michaele tu ambayo amefika kutoa shukrani za kuchaguliwa kwake mwaka jana kama mkuu wa nchi. Kwa faida ya jf Tusaidieni kutaja kwa ufaham wa wengi;

Hajafika mikoa yote isipokuwa:-

1. Pemba
2. Unguja
3.Geita
4. ARUSHA
5. SINGING
6. DODOMA.

ONGEA MINGI NE INAYPOFAHAMU WEWE
 

mkafrend

JF-Expert Member
May 12, 2014
3,053
2,000
Alipohotubia Bunge, taifa hukuwa makini. Aliwadhukuru watanzania wote sasa wewe kama unaishi Rwanda si rahisi kutambua shukurani za rais kwa watanzania
 

m2020

JF-Expert Member
Jul 10, 2016
971
1,000
NIMEANZISHA UZI HUU MAKUSUD ILI WALE WANAOLALAMIKA SUALA LA UKANDA WATAMBUE KUWA MHE RAIS HAJAFIKA KAGERA, MARA NA SIMIYU TOKA AWE RAIS. SI VEMA KUMLALAMIKIA UKANDA WAKATI MIKOA HII 3 NI YA KANDA YAKE. TUWE WAUNGWANA KIASI.
 

mambo

JF-Expert Member
Jun 11, 2007
2,377
2,000
Nawewe mikoa mingapi hujaenda kusalimia ndugu zako au watanzania wenzako?utasema una priorities je na JPM asemeje? Wacha pye pye pye piga kazi
 

mirisho pm

JF-Expert Member
Apr 10, 2012
3,315
2,000
Nakumbuka mikoa Michaele tu ambayo amefika kutoa shukrani za kuchaguliwa kwake mwaka jana kama mkuu wa nchi. Kwa faida ya jf Tusaidieni kutaja kwa ufaham wa wengi;

Hajafika mikoa yote isipokuwa:-

1. Pemba
2. Unguja
3.Geita
4. ARUSHA
5. SINGING
6. DODOMA.

ONGEA MINGI NE INAYPOFAHAMU WEWE
Arusha nadhani alienda ile amevaa kijesh. ..labda useme KLM. .....na ni kwa mapenzi yake tu,mradi anatuhudumia bila upendeleo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom