Mhe. Rais amesimamisha wafanyakazi kupandishwa vyeo, mbona yeye anawapandisha?


Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,797
Likes
10,937
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,797 10,937 280
Ni takribani mwezi na nusu toka mtukufu Rais asimamishe upandishwaji wa vyeo kwa wafanyakazi wa umma mpaka hapo atakapotangaza vinginevyo lakini tumeona yeye akiwapandisha na kuwahamisha wengine tu kama kawaida.

Mfano wale waliokua polisi wanajua kilichotokea cjui kutoka SACP hadi ACP na wale wa chini kupandishwa kuwa SACP. Pia wale wakurugenzi waliopandishwa na wengine kuhamishwa, ni nini hiki kinatokea?

Kweli Nyerere alisemaga ile katiba unaeza kuitumia utakavyo na usiivunje. Nadhani nimeeleweka hapo.
 
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
3,349
Likes
1,179
Points
280
Age
24
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
3,349 1,179 280
Ni takribani mwezi na nusu toka mtukufu Rais asimamishe upandishwaji wa vyeo kwa wafanyakazi wa umma mpaka hapo atakapotangaza vinginevyo lakini tumeona yeye akiwapandisha na kuwahamisha wengine tu kama kawaida, mfano wale waliokua polisi wanajua kilichotokea cjui kutoka sacp hadi acp na wale wa chini kupandishwa kuwa sacp, pia wale wakurugenz waliopandishwa na wengine kuhamishwa ni nini hiki kinatokea. Kweli nyerere alisemaga ile katiba unaeza kuitumia utakavyo na usiivunje nazan nimeeleweka hapo.
Ueleweki
 
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2016
Messages
2,401
Likes
1,898
Points
280
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2016
2,401 1,898 280
Anaweza kuwa kawapandisha, ila mshahara bado haupandishwi..!!! Ila kiutumishi, ukipewa barua rasmi ya kupandishwa, hata usipopewa mshahara wako stahiki pale ulipppandishwa lazima uombe Arrears. Cjui hii imekaaje. Tusubiri utumishi walete ufafanuz
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
13,461
Likes
10,586
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
13,461 10,586 280
Kama yule mwizi wa milioni saba kwa dakika yuko kwenye mikono salama wacheni afanye kazi.
 
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
2,074
Likes
4,713
Points
280
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
2,074 4,713 280
pengine hata yeye mheshimiwa hakumbuki kua aliagiza watu wasiajiriwe wala kupandishwa vyeo :D:D:D.
zidumu fikra za wetu mtukufu mfalme.
 

Forum statistics

Threads 1,236,724
Members 475,218
Posts 29,267,259